Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM na Polisi wanayaogopa maandamano ya wanaharakati?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 24, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    CCM mara nyingi wamekuwa wakilalamikia juu ya maandamano ya wanaharakati? Na wakati huohuo polisi inatumia kila njia kuziba vibali vya maandamano ya amani? Nini kiko nyuma ya pazia?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama Tanzania kuna polisi, kwanini wanawaogopa al shabaab?
    Polisi wetu hawawezi kazi nzito, nadhani wamesha anza kukameruniwa.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kwasababu viongozi woote wakuu wa Polisi na Jeshi kwa ujumla wanateuliwa na Mwenyekiti wa CCM, hivyo hawapo tayali kumuangusha Mwenyekiti wa CCM, labda wanaharakati wawahakikishie kazi nyingine yenye maslahi zaidi ya hiyo waliyopewa na mwenyekiti wa CCM, ndiyo maana kuna haja ikiwezekana kupata katiba mpya itakayoondoa hii system
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwasababu wote ni wezi na wanaogopa kupinduliwa na nguvu ya umma
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    hili nalo neno
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    watakubali?
     
  7. P

    Paul J Senior Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The way system ya nchi ilivyo hata kama watawala wote ni vipofu bado watalindwa tu na hao wanaojiita polisi. Lakini kadri siku zinavyoenda hata hao polisi watakiuka viapo vyao maana miongoni mwa watumishi wanaosota ni pamoja na hao polisi wenyewe ukiachilia wale high senior officers, the rest are seriously suffering! hata kuwapeleka shule nzuri watoto wao ni issue. Kwa hali tuliyonayo Tanzania polisi na jeshi wako tayari kuwaunga raia mkono lakini raia lazima tujitoe muanga, kama tunasema tunaandama, tujiandae tuandamane, polisi wataanza kutuzuia kwa nguvu zao zote ili waonekane wanatii amri ya wakubwa wao lakini tuki resisit within 4hrs nakuahakikishia polisi wataungana na raia kupinga uonevu uliokithiri. Mfano mzuri wanaujua watu wa A town na MZA pale wanajeshi walipokuwa wakipiga risasi juu wakati huo huo wakiwaonyesha raia alama za vidole viwili na kuwambia wasiogope wako pamoja nao. Woga wetu ndio unatufanya tuwaone polisi ni adui. Ulitegemea saidi Mwema aseme nini wakati CC inasema maandamano yanaweza kumchomoa mshikaji magogoni? These guys knows that the majority poor tanzanians does not support them including the policemen themselselves and the miltary but the only thing to pull us is to use police and miltary intimidations since these always they have to obey the command hata kama jambo si sahii!. Let us decide, police will hurt or kill some of us but the national will set free from these black super magic colonialists-ccm!Kila kitu kina gharama yake, tukitaka taifa huru lenye kujali utu, heshima, usawa lazima tupigane kama ilivyokuwa enzi za kudai uhuru wakati wa mkoloni na heri mkoloni kuliko mafisadi weusi!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kundi la wanaharakati wakikukataa usiombe hata chembe mkuu, hawa jamaa ni zaidi ya simba jike mwenye watoto ambaye bado tu kajituliza kivulini chini ya mi-mawe mawe na wanawe.

    Si unakumbuka tu mapigo ya Tanganyika Law Society na TUCTA walipoamua kuwa serious kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu na jinsi mamba yalivyogeuka ghafla nchini miezi michache iliopita.

    Vuta subira kidogo juu ya hili.
     
  9. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    by:Einstein
    ​[​IMG]

    I never think of the future - it comes soon enough.
    Albert Einstein
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio polisi ndo wanaoyagopa maandamano ila ni watawala ndo wanaoyaogopa kupitia kwa hao vilaza polisi wanafanikiwa
     
  11. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningeweza agiza magaidi wawalipue walio kwenye mkutano wa Nec dom ningefanya! Maandamano ya wanaharaka wazue,wenye sirikali wanafanya mikusanyiko na jambo la Al shaababu hawalitilii wasiwasi.why us?
     
  12. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani wote wanayaogopa pamoja na waandamanaji wanaogopa kuandamana, kama ni haki kikatiba kwanini waogope? walisikia wapi waandamanaji wanaogopa polisi au jeshi? hata polisi wenyewe wanatuona madoko ndio maana wanakoroma kila wanaposikia, mpango wa maandamano na pia hakujawahi kuwa na maandamano ya tija na maanisha viongozi wetu wa juu kushika bango ili waandamanaji wapate moyo, ila hii leo unatangaza maandamano kesho unasitisha ni woga wa sehemu zote....Uhuru uko karibu ila nani alianzishe kwa dhati na nia ya kweli..? hapo ndio mziki wanaogopa kuwa wahaini na wana amini kushindwa badala ya kushinda kabla ya kushindana..
     
  13. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bora umeona hilo...ila tz 7+2=14 na hapo kwenye redi ni uoga wetu wenyewe na viongozi wetu...hakuna uhuru unaokuja kama njozi tutajikuta tunabakia na misemo ya ki rasta (one day yes man..Jahhh will provide man) kila siku huku tunaangamia
     
Loading...