Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Balali hakuzikwa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Jan 13, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani si kuwa naota..Ninajaribu kukumbukia Serikali yetu ya Tanzania na upana wa maamuzi yake..Tulikuwa na Gavana wa BOT na alikumbwa na Kashfa Lukuki mpaka Macho yoote ya Watanzania yakaganda kwenye Sakata Hilo.

    Sasa Huyu jamaa alikufa, Nini kilisababisha Maiti isije Tanzania kwa mazishi na uhakika wa kifo Cha mtu huyu???

    Serikali kutokuwa na Maamuzi mapana kuhusu sakata la BOT ilikuwa inakusudia nini??

    Nimewaza nikatoka na Hili hebu tuuchambue kidogo huu uongozi tulio nao na upana wa maamuzi yake...

    Haya njooni tusemezane Asema Bwana.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia balali kafa? Ulishawahi kuona kiongozi mkubwa anakufa halafu unaambiwa juu kwa juu? Hata picha hakuna lol,balali yupo marekani anakula bata refu we karagabhao
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha kumchulia kifo Balali. Balali yupo visiwa vya Carribean anakula bata
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    embu fikiri unyeti wa cheo chake halafu afariki watu wasihudhurie msiba wake, kiongozi gani wa nchi alienda kwenye mazishi yake? Kikwete pamoja na kupenda kuhudhulia misiba huu wa balali mbona hajaenda? Kwa kifupi balali yupo anakula bata tu
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You can fool people for sometime, but you can not fool people all the time.
     
  6. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana Kama kweli amekufa alikuwa ameukana uraia wa Tanzania. Pili labda aliacha wosia kwamba akifa asizikwe Tanzania ni mambo binafsi. Alikaa huko USA kwa miaka mingi na alikuwa na nyumba yake huko. Tumwache apumzike. Tupambane na Ndullu afanye kazi kwa tija yaliyopita SI ndwele tugange yajayo!:A S 465:
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasubiri siku atakapotia maguu hapa bongo!
     
  8. Secretary General

    Secretary General Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuliambiwa kuwa kifo cha Balali kilikuwa ni private death, na mazishi yake pia yakawa ni private (nadhani hata mkewe hajui kama mumewe alikufa) na inawezekana alijizika mwenyewe. RIP Balali watanzania walikuhitaji ujibu tuhuma lakini Mungu alikupenda zaidi.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Hajazikwa kwakuwa
    bado hajafa ile
    ilikuwa funika kombe
    mwanaharam apite
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...D. BALAAHILI, hahahaaa! Hao wahalifu waliopo tunawaangalia tu na kuanza kusaka "wafu"....!!!
     
  11. G

    G.JUMA Senior Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Coz inasadikika yu hai,
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inshu ya balali is so disguisting, yaani mtumishi wa umma ngazi ya Gavana anakufa then hasafirishwi kurejeshwa nyumbani/nchini kwake?
     
  13. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    !!!!!kaaazi kweli kweli!!!kumbe hiyo ni sehemu ya hobie!
     
  14. k

    katoto Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hivi ni nani alitangaza msiba huu officially, tutakuja kutaka ushahidi wake siku moja.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Labda walihisi wakiileta nchini itafikia kwanza keko halafu ikaagiwe mahakamani
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nataka afe ili tupate ukweli!akifa kweli ndo ukweli wa mambo ndo utajulikana!Mungu asaidie na aweke mkono ili afe na tupate ukwel wa mambo!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Balali yupo hai anadunda kama kawaida.
     
  18. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wakuu niwarejeshe kwenye waraka wa I wa mkuu "Hutaki Unaacha" alipoeleza mambo mengi kumtahadhalisha mkulu. Katika waraka ule ambao umo humu jamvini imeelezwa kuwa Balali aliuawa na kikosi maalum kwa kazi hiyo na kwa maelekezo ya mkulu mwenyewe ili kufunika mambo ambayo yalielekea kumlipukia mkulu mwenyewe. Imeelezwa kuwa baada ya kuuawa alichomwa moto na majivu yake kutupwa baharini. Kwa maelezo zaidi rejea waraka huo Part I, uusome hadi mwisho sio kuishia njiani (kama kawaida ya watz wengi) kwakuwa ni mrefu.
     
  19. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeshawahi kuona mtu akizikwa akiwa hai?
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena kila siku anasoma mtandao wa JAMII FORUMS, upo hapo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...