Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani hii dhana bado ipo...??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Heart, Dec 5, 2011.

  1. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kila siku watu wanapendana na wengine kuachana kutokana na sababu mbalimbali...hili suala la "age mates" kupendana lina tatizo jamani?? Maana nimekuwa nikisikia watu wakili-discourage sana,kwamba mtakuwa wote na mawazo ya kitoto...kila mmoja atakuwa anajiona anajua zaidi ya mwingine. Na kwamba kuwa katika mahusiano,ambayo mwanamke kapitwa miaka kuanzia mitano ndo yenyewe....Kwa mtazamo wangu tabia ni hulka tu ya mtu kutokana na mazingira aliyokulia au yanayomzunguka...Suala la mapenzi ya "age mates" mwalionajee wana JF?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona kama umeshajijibu?
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi na umri haviingilini kabisa!! mapenzi yanatoka moyoni na moyo haujui namba.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiwa kijana utasema ivi ukizeeka dhana itabadilika, just hang on utaelewa siku moja

     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kataa, lakini ukweli ni kuwa mnapokuwa rika moja ni vigumu sana kuheshimiana. I won't rule out rare cases ambapo mahusiano ya agemates yamefanikiwa but the majority ni ngumu. Unajua kwenye mahusiano lazima awepo mmoja wa kujishusha na hii inakua tatizo kwa wanaolingana umri. I have personally experienced that..
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umri ni namba tu,km mmependana kwa thati wala haina tatizo,
    Tatizo litakuja km mtaacha kufuata mioyo yenu na kusikiliza watu wa nje wanasemaje na kutaka kuwaridhisha!!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haijalishi! As long as pako na mapenzi!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba inaaminika kwamba jinsia moja hua inamature kaikili/kimawazo/kifikra haraka zaidi ya nyingine. Hivyo ukitaka mahusiano ambayo wote mtakua kwenye level moja ya kufikiri inabidi uwe na mwanaume ambae amekuzidi kidogo (normally) japo bado unaweza ukakutana na mtoto kwenye mwili wa mtu mzima. Ila bado wapo wanaomature haraka bila kujali jinsia na umri hivyo we unachotakiwa kufanya (kama maturity ni muhimu kwako) mchunguze mtu yeye kama yeye bila kujali jinsia.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmhhh Canta,hebu linganisha kavulana ka 18years old na binti wa umri huo,mentally unawaonaje?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna siku mtakuja kujua umri ni umri na namba ni namba hayo nimaneno ya kujipa moyo tuu!
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    arghhhh...wee mama olewa tuu na huyo serengeti boy wako ili kesho awe mariooo umlee kisha akutende akatembee na dogodogo kwa kutumia maslahi na juhudi zako za kumwezesha...true dat
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nilitaka mtazamo wenu tu...binadamu tuna mawazo tofauti kongosho..! thats y nikaweka mezani..
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Mimi na mama Matesha wangu tumelingana umri. Na hatujawahi kujutia penzi letu.

    Tumethubutu, Tumeweza na Tunasonga Mbele.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenye mapenzi kila kitu kinawezekana Mzee bishanga,
    Mbona wapo wanaume na umri mkubwa tu still wanaongozwa na wanawake wadogo kiumri,
    Utashi wa mtu hauhusiani na miaka au umri!!!
    Km upendo ni lzm heshima itakuwepo,masikilizano na ushirikiano ktk kila jambo.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shikamoo Babu,
    Nimefurahi kwa vile umekubali, km mapenzi yapo wala mambo ya umri hayana nafasi kbs!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa cha msingi ni mapenzi hizo namba wala sio ishu,mambo yameshabadilika,
    Ndio maana kuna wale wanaoitwa "WATU WAZIMA HOVYO"
    Ndio ukweli huo hakuna cha kujipa moyo wala nn hapo!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Tena FYI mkilingana ndio inanoga zaidi......
    Siyo mmoja anataka kwenda bongo fleva mwingine anataka kwenda Kitambaa cheupe
    Mwingine anazungumzia TANU mwingine anajua CCM
    Huyu anajua ya Nyerere mwingine January Makamba
    Huyu anataka kupumzika mwingine anataka kwenda disko
    Basi tabu tupu!

    Baada ya kusema hayo, naitikia shkamoo yako.
    Afu unajua navyokupenda?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana na mie nakupenda babu,
    Japo sijui kiwango chako cha kunipenda kimeongezeka au nikile kile!
    Kiukweli linapokuja swala la watu kupendana kwa dhati km Babu ODM na bibi yetu MATESHA,
    Umri munabaki kuwa namba tu,ndio maana some time babu anaendaga sokoni na kumsaidia bibi kupika lol!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona hata wenye umri sawa wanaweza wakawa na interest tofauti kabisa?Sema ubahatike kumpata yule mnaelingana hata kifikra na sio kiumri tu maana sio kigezo cha kutosha kuwaweka kwenye ukurasa mmoja.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mjazeni kiburi aolewe na kiserengeti, sasa hivi atakuja hapa na Phd bila kiungia darasani.

     
Loading...