Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mh.Lowasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Apr 20, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ikishindikana either mawaziri wenye kashfa kujiuzuru au waziri mkuu kujiuzuru ili kuonyesha uwajibikaji basi wewe na wenzio mliothubutu kufanya hivyo akina Karamagi na Msabaha lalamikeni kuwa mlionewa. Mbona wengine wanalindwa ninyi mlitupiliwa mbali?
     
Loading...