Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaherini ndugu zangu.....Mola akijaalia tutaonana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 8, 2010.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, wapwa, mabinamu, invizibo, mwalimu,wana MMU na wana JF kwa ujumla, mabibi na mabwana.

    Kama mnavyojua ndugu zangu na watani zangu ndio hivyo wako katika siku za mwisho mwisho za mwezi mtukufu wa Ramadhani. Hitimisho lake ni kuonekana kwa mwezi hivi leo au hapo kesho.

    Kwa upendo na kwa nia njema napenda kuwatangazia kuwa, leo usiku nitakuwa bize kuutafuta mwezi na Inshallah NI LAZIMA uonekane leo na wala si Kesho...Mwezi UPENDE USIPENDE. Ikiwezekana leo nyota zitakuwa Mwezi.

    Kwa kuwa mwezi ni LAZIMA uonekane LEO tena kwa MACHO yangu, napenda kuwatakieni Eid El Fitr njema.. Kesho sitakuja kibaruani kwa GHARAMA yoyote ile, kwa hiyo namtakia mkoloni na Bosi wangu mpendwa LONG week end njema. Kama bosi wangu hatauona mwezi shauri yake na ubovu wake wa macho yake. Na wala hainihusu!

    Hapa JF pia sitakuwepo mpaka JUmatatu, Inshalla Mola akijalia...Naomba mniweke kwenye SALA zenu ili niweze kuuona mwezi vizuri LEO na wala si KESHO!

    Kwa mantiki hii basi nawatakieni Ndugu zangu Waislamu Wote na Watanzania kwa Ujumla Idi Mubarak na weekend njema.

    KWA MAPENZI NA FURAHA NDUGU ZANGU NNAWAPENI MKONO WA IDI!

    :violin::violin::violin:
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    nawe pia IDI Njema
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ameen!
    Nawe BWANA YESU akutangulie na safari yako!
    Mikitaboloki, Engai Engoitoi-Ashee Oleng!
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mufti hajatangaza bado Aspirin!by the way, umeshapona kiuno?
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndioooo Aspirin, huo mwezi lazima leo utoke kaka.EID NJEMA.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kiongozi, mi siangalii cha Mufti katangaza au laa! cha msingi ni MIMI kuuona mwezi leo....

    Hahahaa! kiuno mbona hakihusiani na Idi?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kiongozi ntakuomba ujiunge nami katika hili la kuusaka mwezi... kuonekana LEO ndiyo SERA yetu!!!!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He,kiongozi angalia hiyo IDD usije ila peke yako!sijui ni suni,budha au...........!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa hapa utauona wewe au unataka tukusaidie kuuona?

    manake wengine macho yetu Mashallah :)
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kamanda hapa ishu ni mwezi kuonekana leo....Yaani Alhamisi, Ijumaa, Jumamosi na Jumapili tunakuwa bize na yale mambo yetu. Hamna cha Answar suni wala nini. Ishu ni mwezi kuonekana...LEO!!
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hommie mie nipo Mascat huku....Jua lawaka na mwezi tunauona!! kwa Hiyo Watake wasitake Kesho ni IDD!! na mie naungana na wewe my homeboy pamoja na wana JF wote na wa Tz kwa ujumla kuwatakia IDD njema! naona maandalizi ya "Chawote Pub" yanapamba moto...meet you there!!:becky:
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    teh teh!wewe balaa.umekuwa mswali suna mpka uone leo lazima?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hommie hebu do the needful...Mwezi ni Lazima UANDAME leo. Maandalizi yako tayari hapa!

    Mkinisaidia kuuona ntafurahi sana...Lakini haimaanishi kuwa eti msipouona mi ndio sitauona pia. Mi ni LAZIMA NIUONE leo!!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swala ya IDD itafanyikia wapi kiongozi?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hivi kuonekana kwa mwezi nako kuna Ubaguzi? Mimi ni LAZIMA niuone ili KIELEWEKE!
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Basi ukisha kuuona na sie si utuletee taarifa au? au tujue tu kuwa wewe tayari umeshauona? :d
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halina Mjadala hili hommie....Mkoloni atalijua hili nini tofauti ya "mtumishi" na "mfanyakazi!!:violin:......mi nakuuupa mkono wa Idd.....nakupaaa mkono wa Idd...
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Popote pale ntakapoamkia (Kuonekana kwa mwezi kuna uhusiano wa karibu na matumizi ya alkoholi kwa wingi):welcome::welcome:
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ngoja uje tupumbuzike...!

    eid njema anyway..!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Binamu Asprin mbona hakuna karibu tujumuike pamoja
     
Loading...