Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Yaliyotokea Meru na Igunga Mwigulu Una Nini cha Kujifunza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, Aug 21, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kama sikosei Campain Manager wa chaguzi ndogo za Majimbo ya Meru na Igunga kwa chama cha mapinduzi alikuwa Mchumi Nambari wanu wa Dunia Bw. Mwigulu Mchemba. Je, kwa hali ilivyotokea katika majimbo yote, una chochote ulichojifunza unachoweza kutushirikisha?
     
  2. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi anayo wasubiri moto wa M4C, walituzidi kama kura 2000 hivi wakati huo hatukuwa hata na tawi uko sasa hivi tuko vizuri kule lazima tupige kitu cha Arumeru.
     
  3. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mchumi gani aliyepewa mtaji mara 2 (igunga na arumeru) biashara zote hazijazalisha ajilize yeye namba 1 ama 0?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, Mwigulu Nchemba!
    I feel sorry for him...
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mzizi namba1 sio mchumi namba1,. Na damu za watu aliowasabishia kifo zinamlilia mwigulu,. Mwigulu unalaana
     
  6. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwigulu anajaribu kusukuma GARI LENYE PANCHA(CCM)
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Labda mchumia tumbo na si mchumi.
     
  8. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kauli mbiu "hakuna kulala mpaka kieleweke" CDM tutamshinda mwigulu kwa kishindo
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mchumi namba wani duniani? You must be joking
     
  10. majonzi

    majonzi Senior Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui huyu Mwigulu atajichimbia wapi maana amewangusha magamba wote ambao walimuamini kuwa ni mchumi No one
     
  11. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Eti mchumi namaba wani!!
    This guy must be idiot
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Anachojua ni kuvalisha mbwa bendera ya CDM
     
  13. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh.Lameck Mkumbo ndio jina lake nadhani kama vitabu vya shule ya msingi vinavyoonyesha wakuu ila baada ya kurudia darasa ndo Nchemba likapatikana au wadau mmesahau hiyo scandle ya mchumi wetu first class?
     
  14. k

    kagame Senior Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shame on him, Mwigulu Lameck Nchemba.
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu wale wake wa magamba hawajatowa kauli,,mi nadhani hawata simamisha mgombea

    leo napata mbege mpaka asubui
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Umesema vema, namba wanu, ingekuwa namba one (wani) ningekupinga. Huyu jamaa analaana sana. Wale watu aliowasababishia kifo na kumwagiwa tondikali akaitubu, akumbuke Mwenyezi Mungu si Mkama au mkapa au kikwete au lusinde.
    Mwigulu damu zinakulilia hizo.
     
  17. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mgoni namba moja wa dunia
     
  18. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe vyeti vya kuunga unga na sijua kama sup na repeat course kama hazikumpitia i was wondering mbona huwa hoja zake anavyopresent utajua tu ni ileile same level of thinking ya magamba. Dah jamaa alikariri darasa primary?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  19. c

    ck1 Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm na mwigulu wake wote ni vipofu na vipofu wakiongozana hudumbukia shimoni
     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kila tikiti maji lina seeds zenye ubora wa kupanda katika msimu unaofuata.mchemba na wana ccm wajifunze kwamba watu wanataka mabadiliko na siyo kulazimisha kutawaliwa na ccm kwa ahadi lukuki zisizo na mshiko.waanze kupeleka mahindi ya msaada mara nyingine na mkuu wa wilaya aanze kuhamisha maendeleo ya vijiji ili wakati wa election asijaribu kuharibu furaha yetu.
    Mungu aliyepasua bahari ya shamu kwa fimbo ya Musa na sasa atapasua bahari ya mafisadi inayojaribu kuzuia mabadiliko ya tz kuelekea kwenye neema ya kufaidi rasilimali
     
Loading...