Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenye huruma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbaga Michael, Nov 30, 2011.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wana jf mimi nikijana mwenye umri wa miaka 19 nimeshindwa kuendelea na masomo yangu ya sekondari toka mwaka jana kwa sababu ya uduni wa maisha katika familia yetu, nahitaji sana kusoma lakini sina namna, nimekomea kidato cha kwanza ila nilijaribu kufanya vibarua lakini jitihada zangu zimeshindwa kuzaa matunda, mwenye kujali, kuguswa, huruma na hli plz naomba anisaidie katika hli ukinisaidia mimi hakika umemsaidia mtoto wako, mdogo wako au vingnevyo

    Ahsanteni kwa ushikamano wenu.
     
  2. c

    cassie Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule gani ,mkoa gani contact yako
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndg yangu

    nilikuwa nasoma shule ya sekondari shinyanga, lakini kwa sasa niko Arusha mawasiliano yangu nitafute kupitia 0685234854 utakuwa umenipata. Ahsante
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole kwa matatizo yaliyo kukumba ilopo ni kumkabidhi Mungu shida zako na kuomba sana kwani kwake yeye hakuna litakalomshinda
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Shine

    ahsante sana ndg yangu.
     
Loading...