Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa watumiaji wa Gesi za majumbani.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Triple A, Oct 30, 2012.

  1. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo vp wana jf, jamani huwa najiuliza mara kibao lkn sipati jawabu, issue yenyewe iko hivi, hivi ukienda kununua gesi utajuaje kama imejaa ktk mtungi ulioununua? Mimi naona kama tunaibiwa kwani sijawahi kuona mtungi wa gesi una geji ya kuonyesha gesi iko kiasi gani, hili jambo huwa linanichanganya sana naombeni mniweke wazi kwa wanaofaham zaidi.
     
  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nunua kwa mawakala kuna mizani za kuhakiki ujazo,...
     
  3. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahyo unauziwa kwa kilo siyo,kwa mfano mtungi unakilo 50 utajuaje kiwango cha gesi na mtungi empty?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuona tangazo linasema wakati unanunua hakikisha inapimwa uzito. Uzito wa mtungi pamoja na gas umeandikwa kwenye mtungi, kama sikosei upande wa kulia. Kushoto kuna namba nyingine.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nikiona mzito tu najua umejaa na hivo hakuna gauge za kuonyesha uko full
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Exactly! Hata mimi nimewahi kuona hilo tangazo. Ila ukienda kwa wakala, issue inakuwa simpler. Wanakuonesha weight wakati ikiwa empty na baada ya kujaza! Na kwenye mitungi kuna alama zinazoonesha uzito unaotakiwa in both cases!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kuna mizani ya kupima gesi na ili kujua kama huibiwi angalia hiyo mizani inaonyesha kwenye screen kg ngapi.Halafu compare na gross weight ya mtungi wako.Elewa kwenye gross weight ni total ya net weight na tare weight.Net weight ni ule ujazo halisi wa gesi kwenye mtungi unaweza ukawa kg 15 au 6 kg.Na tare weight ni uzito wa chuma lenyewe.Nadhani utakuwa umenisoma kidogo kama sio sana
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    wanapaswa kupima kwenye mizani.......

    Ingawa wengine wanajidai mzani mbovu
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfano mtungi wa kg 15 empty ukiwa na gas unakuwa kg 30, kg 6 unakuwa na kg 12 .

    jambo la muhim tumia mizan ya muuzaji kujua uhalisia
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    We nunua tu gesi ukatumie kwako,ukijidai unataka na mtungi upimwe kesho yake utakujakuta mizani imechakachuliwa na unaibiwa kwa kwenda mbele.I love my country Tanzania...
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uwe unatingisha kuona kama imejaa
     
  12. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu mzinga huku nilipo sijawahi kuona mizani nakuta tu mitungi imefungiwa sehem moja mikubwa na midogo ukimwuliza muuzaji atakwambia hana mizani sasa si uwizi huu jamani?
     
  13. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kutingisha sidhani kama ndio kipimo sahihi.
     
  14. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha,kweli i love my country tanzania.
     
  15. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe binafsi umeshawahi kupima kuhakiki ujazo?
     
  16. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo mitungi inapoonyesha alama kwani mitungi iko transparents?
     
Loading...