Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wasichana tu,natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by The hammer, Sep 8, 2012.

  1. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,131
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Nipo sirious kwa jambo hilo.
    aliyetayari ani-pm bt awe mwembamba wastani,mwaminifu,mkweli,mkristo au aliyetayari kuwa mkristo,awe anavutia,color-chocolate to white,mpenda na mcha Mungu,alie na kazi au anaesoma elimu kuanzia chuo(cheti,diploma au degree) umri 24-27 na sifa nyingine inayowakilisha tabia njema...
     
  2. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    usife moyo utapta tu mbona wengi...ila tarajia kuulizwa swali hili ,je tuko wangapi?
     
  3. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,131
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    ntakuwa tayari kwa swali hilo,ila naye awe tayari kupima
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    kila la kheri ila pia muombe mungu katika hilo.
     
Loading...