Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanawake tu..... wanaume msifungue hii thread

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 15, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    kina dada wenzangu mnadhani hii inatokea kwa kiwango gani?
    let say ktk pair ishirini za wapendanao mnadhani ni ngapi ya ishirini ya wanaume wako kama huyu bwana.
    Utajuaje kama mpenzi wako anakuwazia kama huyu kaka anavyomuwazia huyu dada?
    Thanks God ingekua hii ni picha ya mim na mpenzi wangu wote tungetokea tunawaza kama huyu dada:panda::panda::panda::panda:
    Muwe na week end njema lkn mumuombe Mungu aifanye mioyo yenu na ya muwapendao iwe na nia moja.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kamati ya Ulinzi .............

    ntasimama tu hapo nje mlangoni ili wasifungue na kuingia.....teh.....

    am out sirudi tena kusoma yanayoendelea
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  4. K

    KWELIMT Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe wako vipi anakufanyia hayo? alafu hiyo ni picha tu! jiulize mara ngapi ulishashikwa hivyo then kibuti?






    Mapenzi ni kama upepo huvuma na kutoweka ndo maan kutendwa hakutakwisha!:A S-confused1::A S-confused1:
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa napita tu.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Cheusimangala ni ngumu sana .
    Labda kwa imani tu unakuwa unawaza labda ananipenda na kuniwazia mie
     
  7. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :car::car::car::focus:
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usidanganyike mpendwa kirahisi hivyo....

    kwenye mawazo yao, huo moyo wa msichana uko upright ila wa mwanume umepinduka na kuwa kama mahips hivi. so inaomnesha hana mapenzi ya kweli ila tamaa tu!

    hakuna lolote hapo dada yangu!
     
  9. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli.
    ni vigumu sana kuwagundua hasa kabla hawajapata wanachokitaka maana ni good pretenders.
    Hata hivyo sio wote.
    kumbuka pia hiyo picha ingeweza kuwa ni mwanaume mwenye mapenzi halafu mdada akatokea badala ya huo moyo ikawa wallet,hivyo sio wanaume tu wanaowaza kinyume na matarajio ya wenza wao,hata sisi kina dada wapo wanaokua na mtu lkn wala hana mapenzi ana vitu vyake vingine kabisa anavyovitaka toka kwa mkaka.
    Siku zote wanaume hata wanawake kabla hatujajiingiza ktk mahusiano ni vyema kumuomba mungu atupe macho ya rohoni,bila msaada wa Mungu ni rahisi kuishia kuwa kama huyu mdada ktk hii picha.
     
  11. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33


    pamoja na kwamba me ni mwanaume wacha nichangie kwa kukushukuru kwa maneno yako ya kwenye red.. nimefuifinga na sitaifungua tena
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naona kama hiyo kopa ya mwanaume inaangalia chini ya mwanamke imegeuka juu. Hii ina maana gani ? Ayaaaa kumbe mie kidume, ngoja nichomoke kabla sijastukiwa.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    usichomoke bakia tu.Nikisema wanaume msifungue namaanisha WANAUME FUNGUENI maana zile sehemu zilizopigwa marufuku ndio zinapendwa zaidi.
    angalia vizuri anachokiwazia huyo kaka utaelewa.
    usipoelewa kabisa ntakupa namba yangu unibeep nikupigie nikueleweshe kwa ufasaha.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jinsia yako kama vile naifananisha.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmh! Wengi huwa waongo. Mimi nikishaona kuanzia asbh hadi usiku hata msg ya hi sijapokea najua siwaziwi.
    Kuna wengine wanakuwaza week end tu.
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Samahani akina Dada, hasa Cheusimangala, nilikuwa ninapita tu, "Jicho halina pazia". Lakini baada ya kuona maoni ya huyu kaka nimeamua kuchangia kidogo. Ukianza kutaka kujua tafsiri ya nani inaangali chini, ya nani juu unaweza kupata maana kibao kwa kadiri ya ufahamu wako. Kwa hivyo naomba utoe tafsiri yako tuchangie. Na pia ikiwezekana tusaidie kwa nini kopa ya mwanamume ni nyeupe na ya mwanamke ni nyeusi.

    :focus: Nafikiri tusi"generalize" sana. Kuna wanaume wabaya na wazuri, kuna wanawake wazuri na wabaya. Kumpata wa chaguo lako kwa asilimia kubwa itategemea sana na uchunguzi wako kabla ya kujiingiza, bila ya kusahau bahati na maandiko ya Mungu.
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado tu huoni?
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi sijaelewa.. nikiangalia mioyo yao iko tofauti, mwanaume sijui anampenda mwingine? au kapenda ****, mie sijui. Ila mtu akupendaye utamjua tu with time, penzi la kweli halijifichi.
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    U r right! utakumbukwa kwa sex tu, otherwise niko busy.
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijaelewa kabisaaa, nasubiri number yako
     
Loading...