Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, May 21, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa baadhi yetu nyie mlio wachafu!
    Unajisikiaje kulala bila ya kuoga? na tena kulala na kumkumbatia mpenzi/mke wako huku unanuka jasho
    jamani mnatupa karaha,jaribuni kuwa wasafi mkishaanza kuishi na mke/mpenzi wako.
    Ukioga sio kwamba ndio unakuwa sharobaro, jirekebisheni.
    Subiri niwakumbushe
    1-kuoga ni mara 2 kwa siku, asubuhi na jioni

    2-mswaki mara mbili kwa siku,asubuhi na jioni

    3-soksi zinavaliwa si zaidi ya siku mbili

    4-chupi inabadilishwa mara mbili kwa siku(ila kwa nyie acha iwe mara moja)

    5-shati ni mara moja

    6-vest mara moja

    7-makwapa (ku shave)angalau yakumbuke mara moja kwa mwezi
    maana utakuta mtu manywele ya kwapa yamekuwa ya njanoo(blonde) inakuaje?

    8-huko kwa mzee pia msisahau kupunguza hivyo vinyweleo

    Kufanya usafi wa nyumba tutawasaidia

    Ukiwa single utajijua mwenyewe ila ukiwa na mwenzako jaribu kumfikiria kwa afya yake na yako pia maana making love is a dirty game kwahiyo ukichanganya na uchafu wako basi inakuwa kinyaa baada ya ku enjoy unafikiria huyu mtu atashuka saa ngapi.
     
  2. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,479
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    sasa inabidi sometimes umkumbushe mr wako...hujui kama mmeo akiwa mchafu mbele ya jamii ni aibu yako m/mke?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    :bathbaby::washing::brushteeth::behindsofa:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya wababa mmesikia...kuweni wasafi msiwaboe wenzenu!!!
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    We vp? 2badilishe chupi mara mbili kwan 2nablidi .....boxer lazima ivaliwe kw wiki.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe wapo wanaume wanaoshevu nywele za kwapa! Aiseeee
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hajaoga halafu anakuwekea kikwapa puani,mbona utakoma.
     
  8. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo boxer si itanuka jamani
     
  9. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NN,wewe una msitu?
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nafikiri somo la sayansi kimu lime eleweka
     
  11. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna wanaume wengine ni wasafi sana ila wengine mpaka unashangaa huwa analala vipi na mwenza wake.
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    that wld be very simple and romantic kama...ukiniosha, ukinishave na ukinibadilishia hivyo viwalo...serves both right, and more au?
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    oh bado sina mpenzi nikimpata ntaanza kuwa naoga, mi huwa nalala na nguo nilizoshinda nazo job navua kesho yake navaa nyingne off to job tena.
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,928
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Hii itakuwa ngumu kwa sana tu - hata kama sifanyi kazi na ninashinda nyumbani tu
     
  15. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ukioga mara kwa mara unapunguza uzito ndo maana wanawake wanene wanatema hasa kwenye kwapa za miguu wanahofia wakioga mara kwa mara watapunguza unene!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Yeah tena kama ule wa Amazon. Is that a deal breaker for you?
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh!hayo mambo siyawez vest mara moja?mi yangu hadi iwe ya njano ndio navua!!
     
  18. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaa,hakuna nyoka na simba?
     
  19. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhh,makubwa haya!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    kuna anaconda tu
     
Loading...