Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaosoma history kiswahili & language

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Finder boy, Aug 7, 2012.

  1. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Naomba wote wanaochukua masomo ya History, kiswahili, na Language waweze kujitokeza ili tuweze kubadilishana ideas kuhusu masomo hayo, tuone nikwanamna gani tunaweza kufaulu vizuri masomo hayo nakuleta sifa nzuri kwa nchi yetu kitaaluma.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hkl ,iyo kombi hata wazembe wenye iii.25 iii.24,iv.26 iv.27 iv.28,iv.29.wanafaulu labda ungesema pcb,pcm.komb rahisi iyo
     
  3. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpiga msuli acha kudharau comb za wa2 wewe kila m2 angesoma pcb nani angeenda kumtetea dk namala mkopi, 2nategemeana katika maisha me mwenyewe pcb lkn namueshimu kila m2
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Mh mh mh mh! PCB umeanzaje kuweka Thread ya HKL ambayo huijui. Yaani uache kuzungumzia Organic Chemestry uhangaike na HKL?
     
  5. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Thanks brother kwakuwa na mawazo ya kujenga tofauti na hao wenye kubomoa. Keep it up!
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    oyo masela nisameheni kama nimewaudhi washkaji!
     
  7. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nawe umekurupuka 2 kwani umeona mimi ndo nimeweka hyo thread umevurugwa nini? Au unafikiri kusoma pcb ndo umewin maisha, maisha ni jinsi unavyostruggle kutoka , try 2 think big kijana
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huu uzi unaharibika kwa sababu ya wajinga wachache
     
  9. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    No body?!!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kauli ya mwenye busara!!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Here i am finder boy! leta maneno!
     
  12. k

    king roja Senior Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka me ni mmoja wa aliyepiga iyo comb but kiukweli ugumu na uwepes wa masomo hutokana na mwanafunz mwenyewe. Jitahid kijana uta win necta
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilisoma hyo HKL na huyo anaesema ni rahsi bs pasingekuwepo na wanaofel. Kila ki2 ni kigumu kwa anaekisoma so akina mpigamsuli heshmuni kozi za wenzenu cuz ndo zawaweka mjini! Back to ze topic:- soma sana vitabu na jenga uwezo wa kujieleza ktk insha ukhjibu maswali hasa ya vitabu kwa kumake quotations....!
     
  14. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Thanks brother.
     
  15. Finder boy

    Finder boy JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Thanks alot.
     
  16. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Samahani kamahani kama nimekusababisha povu likutoke. Pia mimi sio kijana.
     
Loading...