Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaosoma au waliowahi kusoma udsm tu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 15, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Oya wakuu mnaosoma udsm,naomba kuuliza,ikiwa mtu umechaguliwa ud,ile admission letter utatumiwa kwa njia ya posta au utaikuta chuo,na vipi kuhusu hostel,utajuaje kama umepangwa main cumpus au mabibo hostels.natanguliza shukrani.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Fika hapa kwanza na ujue kila utakacho kupata. Na ukifika hapa,uwe makini.Tafakari...chukua hatua!
     
  3. Timoso

    Timoso Senior Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Perry wacha haraka mwanaa.. mbona mambo badoo?? ki2 hadi mwez wa 9 mwshon uko yn
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,yani unamaanisha nije huko dar au?
     
  5. m

    mwalemba New Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kila kitu utakikuta chuo, kuanzia form mpaka hostels
     
  6. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kaka uko na mbwembwe sijapata ona
     
  7. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    We dogo Ni-PM...
     
  8. B

    BARCA ON Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera kwa kuchaguliwa udsm na karib sana,form utaikuta chuo na kujua umepangiwa wap kati ya cumpus au mabibo utapata kupitia mbao za matangazo chuon au acaunt yako maruf km aris.usijal sana haya yote utayajua wakati wa orientation wek inyoanza trh 17 mwz wa 9
     
  9. a

    akwino laurent Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu usiwe na hofu,ni vizuri ukaikuta chuo maana pale haisumbui hata kidogo.na suala la hostel utasoma jina lako pale ofisi za accomodation karibu na hall 5
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,hyo aris naipata baada ya kufanya registration,au hata huku huku kitaa naweza kuipata?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    haina noma mkuu?
     
  12. s

    sirng'udi Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo chuo mambo yote utafahamishwa
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    unataka kunichinja nin mkuu?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kaka si unajua kitaa kishatuchosha.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    pamoja sana kamanda.
     
  16. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 1,862
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    .
    Ila unatakiwa utembelee website ya chuo kwanzia sasa , maana kuna form utazidownload pale ambazo ni vizuri ukazijazia ukiwa nyumbani , na ukazisoma ukiwa nyumban... Zitakupa mwanga mzima na kukujibia maswali yote uliyonayo.
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dogo vip,Utaipata chuoni,kuwahi kwako ndo kupata hostel,ukichelewa imekula kwako
     
  18. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    DOgo karibu na ushibe kabisa mana ukija hapa kuna kitu inaitwa SUPU,CARRY,DISCO Nakushauri usiage sana mana mziki wa huku ni wa ukweee
     
  19. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo kuhusu admission letter ndugu unaikuta chuoni, na kuhusu hostel majina yote yanabandikwa Hall 7 kama ckosei na kwa wale wa Main Campus watakuwa wamekua allocated kwa halls na wale wa mabibo watakuwa allocated kwa blocks ni hvyo 2.
     
  20. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh dogo hujaaanza kusoma PL USHAKUWA GREAT THINKER HUKU JAMII JE UKIJA MALIZA CHUO SI UTAKUWA UNAMEDANI YA DHAHABU HUMU JF?ILA DOGO JITAHIDI UKIENDA SHULE UKASOME MAANA INAONEKANA UMEPANIA SANA..VIPI UMEPATA EDUCATION COURSE GANI?
     
Loading...