Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaojua lilipo soko la mbaazi na choroko

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by HAZOLE, Sep 18, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari wana jf,
    katika kukimbizana na maisha ninampango wa kulima mbaazi na choroko mkoani mtwara, zinastawi sana. nipo katika mchakato wa kujua soko/wanunuzi wakubwa hapa nchini ili niwe na uhakika na ninachokifanya. pia mwenye uzoefu na kilimo cha mazao haya naomba anijuze changamoto zake.
    ahsante
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu safi sana, kwa soko la mbaazi, kuna demand kubwa sana hapo kenya, kuna wanunuzi wengi sana na unaweza ukawa una peleka mwenyewe huko.
    kwa choroko sifahamu kabisa
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    komandoo.... kwa bongo dsm hakunaga? na hao jamaa ntaweza pata contact zao kweli. ninataka nirudi mtwara next month kuandaa mashamba. kwasasa naendelea kutaka kuwa na uhakika wa soko.
     
  4. n

    ntmgenesis Senior Member

    #4
    Oct 2, 2014
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Re: Kwa wanaojua lilipo soko la mbaazi na choroko
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2014
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wapo wahindi wananunua ukishavuna nitakuunganisha.
     
  6. n

    ntmgenesis Senior Member

    #6
    Oct 5, 2014
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba uniunganishe mim nachoroko kibao kama una mawasiliano plz.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2014
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Njoo Private nikupe Contacts
     
  8. dolevaby

    dolevaby JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2014
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 6,328
    Likes Received: 1,869
    Trophy Points: 280
    Kiongoz heshima mbele unaweza kuwa na mawasiliano ya hao Jamaa wa Kenya ukatuwekea hapa? kwa Dar,,ni METL ndo wananunua sana
     
  9. Alex ex-saviery

    Alex ex-saviery Member

    #9
    Dec 7, 2014
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kuna kampuni moja inaitwa east cost ipo kurasini karib na baharini..imepakana na zamkago(mofed kwa sasa) wananunua ufuta,choroko,mbaazi,etc
     
  10. p

    pinna New Member

    #10
    Dec 8, 2014
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba uniunganishe na hao jamaa Nina choroko mingi
     
  11. billduke

    billduke JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2014
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 479
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Wakuu Kama kuna Mtu anaweza kuweka bei ya kununua na kuuza hizo Choroko na mbaazi ili na sisi tuingie huko Kwenye ujasirimali.
     
  12. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2014
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    choroko unauza kilo bei gani? soko lipo labda tatizo liwe kwenye bei yako
     
  13. m

    madiven Member

    #13
    Dec 16, 2014
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu soko lipo zuri tu tuwasiliane
     
  14. m

    madiven Member

    #14
    Dec 16, 2014
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu soko lipo zuri tu tuwasiliane
     
  15. araway

    araway JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2015
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    watu wagumu kusema bei, mimi hapa nilipo choroko ipo ya kutosha lakini kutokana na kutojua bei ya soko nimeshindwa kujua kama ni fursa niichangamkie. naomba mwenye kujua bei ya soko anijuze
     
  16. F

    Fahari JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 630
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Mkuu choroko ni tsg ngapi kwa kg mmoja?
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2015
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Uko wapi na wauzaje kwa kilo??
     
  18. chalii wa ara

    chalii wa ara JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2015
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 712
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Mkuu araway nimekupm
     
  19. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2015
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    chorok kwa bei ya reja reja madukani tsh 2,800/= , lina bei nzuri sana. sasa sijajua wapi lilipo soko la jumla jumla wenye uwezo wa kununua tani nyingi kama mtu akilima. mwenye kujua tafadhali! wapi Malila wapi Mama Joe wapi Kubota
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. bab-D

    bab-D JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2015
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 991
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 35
    Mkuu umekosea ku-pm, hata nilipo choroko wanalima nilikua sijui kama ni dili sema soko la uhakika linapo patikana naweza hata kwenda nikajionee ili nianze
     
Loading...