Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaojua hesabu watapata jawabu sahii la swali hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asenga wa Pakaya, Sep 8, 2012.

  1. Asenga wa Pakaya

    Asenga wa Pakaya JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mtu ni dk na alikuwa padri mpaka mwaka 1990,mtoto wake anaesoma chuo cha dit emezaliwa mwaka 1987,je dk huyu alizaa akiwa padri au la?
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mods, peleka kwenye udaku hii...
     
  3. Asenga wa Pakaya

    Asenga wa Pakaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajifunza anatabia gan kuhusiana na maadili ili awanyooshee kidole wazinifu na wapuuzaj wezi wenzake?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ya Ngoswe,.....!!!
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto atakua na miaka karibu 22 kitu ambacho kinawezekana kuweko chuo kikuu. Niliwah kusoma na dogo flan wa kike pale udsm wakati akiwa na miaka 19 tu. Alikua na umbile kubwa lkn pia alinambia kuna madarasa alichupa. Kutoka la 2 akarukizwa la 4. Alikua kipanga.
     
  6. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kwani huyo PADR aliwah kufunga ndoa kabla !? kama bado nadhan jibu unalo....ki2 DNA ifanye kazi.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hizi ni hoja isiyo na maslahi mapana ya taifa!
    Whether Dr(SLAA?) alizaa akiwa padre or not haitusumbui kama watz,hayo ni mambo binafsi.
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishapata jibu litakusaidia nini?
     
  9. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ulitakaje?
     
  10. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muulize na huyo the so called Dr. wa magogoni! mama yake ritz amemtelekeza wapi? yaani kilA mtoto na mama yake, hata picha zao tu hakunaga. FORNICATION!
    :shetani::shetani:
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ila uzinzi nadhani ni kipaji chake kaanza kitambo sana, jamaa kaamua kuishi hadi na mke wa mtu.
     
  12. c

    chief72 JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijui mnao muamini kwangu i dont trust him and i hate magamba
    unakuaje padre afu unazaa tena kwa wizi ukitumi resources za kanisa,
    hukumuogopa MUNGU ukatuogope watu
    hukuogopa BIBLIA ukaiogope KATIBA
    shutuuuuu
     
  13. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ikiwa mwandishi wa habari alizingirwa na askari polisi saba wenye silaha, na mmoja wa polisi hao akafyatua bomu la kutoa machozi tumboni kwa mwandishi, na mwandishi akapoteza maisha
    Je? polisi ndio waliomwua mwandishi au la??
    CCM, mtajaribu sana kupotezea mauaji ya kinyama uliyoyafanya, lakini Mungu yupo, na Mungu siku zote ni mwenye kutenda haki.
    Hakika, Mungu atawalipa ninyi nyote mliotekeleza mauaji, pamoja na washirika wenu wote wanaojaribu kufukia damu iliyomwagika isionekane.
     
  14. G

    Gasper Buberwa Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mti mwema obvious huwa ndio unarushiwa mawe sishangai mnavyo mdis Dr ila kwa muelevu na mwenye uchungu na hili Taifa linalonyonywa na Mafisadi kwa manufaa yao binafsi hawezi kusupport hilo la kumdis Dr,usipende kuishi kwa mazoea ila jaribu kuishi kwa mabadiliko coz tumechoka na MAFISADI.
     
Loading...