Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaioshi Brazil (Brasilia)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mhafidhina, Oct 15, 2011.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naomba kuulizia watanzania wanaoishi Brazili kwenye mji wa Brasilia...! Mimi ni mgeni natarajia kuja huko Brasilia kibiashara. Naomba msaada wenu wa kujua hoteli za bei rahisi walau kuanzia Dola 50-80 kwa siku...!

    Asanteni kwa msaada wenu...!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu ungeipeleka Jukwaa la Business & Economic
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbongo popote kambi, fikia ubalozini kama vipi!
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Weka wazi biashara yako. Usije kuwa mule (punda) wa kubeba ile cargo maarufu. Usiwaingize watu katika matatizo yasiyowahusu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Safari ya Brazil!! Itakuwa madude tu
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushauri ucheki google au uangalie kama ubalozi wa Tanzania Brasil wana web.
    Ukikosa nenda Foreign ministry kwa habari zaidi.
    Karibu sana Belize ukipata nafasi...
     
Loading...