Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wamiliki wa Internet Cafe

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by chardams, May 26, 2012.

  1. chardams

    chardams JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama wewe unamilki internet Cafe na fasi ni hii ya kujipatia Pesa kwa njia ya sms.
    kwa maelezo zaidi piga namba hii: 0769436393 usibipu tafadhali
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    eleza vizuri halafu kwa nini badniko lako umelileta huku chit chat?
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIRIRIKA VIZURI, hujaeleweka bado...!!!!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh ungetujuza hata brief faida yake tungeweza hata kufungua hata kwa dharula
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo.......ila chichat?????
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inatia shaka hii kitu. Kuna kila dalili ya utapeli.
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    oi..! Desi mpya hii
     
Loading...