Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma mkwawa high school miaka hiyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Sep 29, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je unamkumbuka Mr mbao,unakumbuka makanyagio
     
  2. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu inaelekea wewe ulikuwa rada.Kazi yako kuu ilikuwa kukandika majina ya wanaoenda Makanyagio kwa Mzee Chua na Ilala kwa Nelkon (R.I.P). Bado unamkumbuka Mbao na Tende? Hujamkumbuka Mgimwa mwajiri wako?
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mnamkumbuka matiku???enzi za vurugu za mkwawa na tosamaganga na mkwawa na highland duh ilikua ni vurugu mtindo mmoja
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Daaah wakuu co mchezo,makwaya anaduka lake pale iringa mjini,wali wa Nelkon ulokua mtamu,Tende naye,aaahmilsikua Radah,
     
Loading...