Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliopitia level ya FTC Naombeni msaada kielimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MUIKOMA, Aug 18, 2012.

  1. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabodi hasa mliopitia FTC
    Nina mdogo wangu ambaye alihitimu FTC pale DIT course ya highway engineering na akapata B moja, C tatu, D moja na F moja, ni muda kitambo tangu ahitimu na alishindwa kusuppliment kutokana kupitiliza muda wa miaka 3 iliyokuwa inaruhusiwa kipindi hicho. Hiyo B ni ya mathematics. Nifanyeje ili aedelee na degree au advanced/higher diploma? Naombeni Michongo yenu wapendwa.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh..ngoja wataalam waje..
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    akiaply open university anpata bila wasiwasi mdogo wang alikua na sup mbil FTC na sasa hv yupo FTC
     
  4. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna Bridging + Pre entry Courses zinatolewa na vyo kama MUST(Mbeya University of Science & Tech'), DIT na Arusha, Kwa mwaka huu mmeshachelewa.
    Labda msubiri mpaka mwakani au mtafute njia nyingine kwenye vyuo mbadala, and in most case it will lead to different discipline from Engineering.
     
  5. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo sijakusoma. Nijuze vizuri.
     
Loading...