Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliopitia level ya FTC naombeni msaada wenu kielimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MUIKOMA, Aug 19, 2012.

  1. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana bodi hamjambo?
    Kwa wataalam waliopitia level hii ya FTC ninomba kujua kama mdogo wangu anaweza kupata chuo cha kuendelea na elimu juu kwani ana B moja ya mathematic, C tatu, D moja na F moja ya FTC in highway engineering kutoka D.I.T mwaka 2002. Alishindwa kusuppliment kutokana na kupitiliza muda wa miaka 3 ambayo ilikuwa maximum duration ya kusup. Naombeni ushauri wenu, nifanyaje ili aendelee na elimu zaidi. Mods nisameheni kwani najua wengi wanapita jukwaa la siasa. Mbarikiwe sana
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Ukishakuwa na F hata moja tu, tayari unakuwa huna FTC. Hapo kusonga mbele inakuwa kagota kwakuwa hata cheti chenyewe anakuwa hajapewa.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bado hajawa Fundi mchundo aliyekamilika.
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli hii elimu hawakuwa wanatutendea haki lakini aombe private universities anaweza pata maana kunajamaa zangu walipata. Ila kwa kifupi huyo sio fundi mchundo na pole sana maana alikuwa anakigezo kimoja cha mathematics kupata B tatizo ni hiyo F
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    cheti amepataje? ila kwa DIT naona sijui inakuwaje wanapta vyeti maana kunajamaa yangu nilimuona anacheti lakini ana F ya somo moja. kwa vyuo kama MTC (MIST) na Arusha tech. kama hujaclear hupati cheti
     
  6. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu cheti hana, ni result slip toka baraza
    la mitihani
     
  7. M

    Mnyalu-DSM Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kaamua kurudi kwenye kusaka elimu, basi afanye private candidate Form VI.Najua mpaka kwenda DIT ni kwamba alifanya vizuri paper ya F IV.Mimi ndivyo nilivyofanya na nikajoin UDSM.Asikate tamaa,bado future ipo.
     
  8. the locksman

    the locksman JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 574
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    kweli kabisa FTC ukiwa na F moja tu unaacha mchundo.ila mwambie ajiandae aende ST.JOSEPH watu kama hao wanawapokea,unasoma semester moja wanaita BRIDGE COURSE akifaulu anajoin chuo kama kawa.asikate tamaa,anaweza kwenda hata leo wakampokea ingawa kachelewa kidogo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Ushauri kuntu huu. Aufanyie kazi. Hamna shortcut nyingine.
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jaribu UDSM kozi kama Bussiness Administration wanakuchukua!!
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ftc hivi bado ipo?
     
Loading...