Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wanaotengeneza filamu za kibongo tuuu!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, May 23, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habari yako msomaji!
    Naomba msaada kama unasample ya script ya movie/filamu za kibongo unisaidie nataka nione huwa zimekaaje!
    Asante.
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    :smow:
     
Loading...