Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa chadema jiulize hili swali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tangopori, Oct 27, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    [h=5]Embu jamani jiulize umenunua gari na unalipenda ile mbaya ukafika TRA kulipia ukapewa namba hizi T666 CCM halafu wewe ni mfuasi damu wa Chama cha upinzani mf CHADEMA. utafanya nn?[/h]
     
  2. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna pikipiki nimeina maeneo ya usa river. Ina namba T.....CCM,daaah cjajua mmiliki wa hyo pikipiki ni mfuasi wa chama gan coz pande hz magamba cdhan kama wapo.ila me kwa upande wangu naahirisha la sivyo nabadil gar or hyo pikipiki.
     
  3. k

    kigoda JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T666 Ccm!! Full laana.
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi nimeiona hiyo pikipiki(nadhan itakuwa ni hiyo uliyoiona) pande za usa river
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi cdm na cuf bado?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    cdm tayari, sijaona cuf!
     
Loading...