Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakina dada tu; Kuna nini kwa waume wa wenzenu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babu Lao, Feb 5, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimekaa na kutafakari hii tabia mpya ya hawa kinadada zetu.. Unamkuta msichana mzuri ana kazi nzuri na elimu ya kutosha, ukimtaka anakwambia eti alishaumizwa sana na anaogopa kuumizwa tena hivyo hataki kuwa na kijana anataka watu wazima au vijana hawajui kulea.... Na kweli anaanzisha uhusiano wa kimapenzi na mume wa mtu, sometimes mpaka kufikia kuzaa. Hii iko sana maofisini!!!
    Sasa swali ni je kati ya huyu kijana na huyo mzee nani atakuumiza.... mzee una uhakika kila siku lazima arudi kwa mkewe na kuchakachua na huna uhuru nae... Au kuna hidden agenda na hawa wazee????
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao wadada wa aina hiyo hawana lolote zaidi ya kupigia hesabu waume/wapenzi wa watu, tena wanakuwa wameshajiandaa hata kabla hujaanza kumtaka.
    Na wanawake wa dizain hiyo huwa hawapendi wanawake wenzao
     
  3. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh, CPU, mbona we umeoa lakini nilikubali haa haaa au ndo unataka kunimwaga wangu?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh!Majibu ya swali hili ni marefu sana. Nitarudi b'dae.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaah! Ona sasa jamaaaaaaaaniiiiiiiiiiii . . . . .khaa! Umeshaniumbua mwenzio sasa Mamushka
    Ila mi nilisemaga tu nimeoa siku zile tu, saa hizi sijaoa lol
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wote wako likely kuumiza mwanamke.......unajua wasichana wenye attitude hiyo hawapendi pia usumbufu au yale majukumu ya kuwa mke.....wanapenda uhuru wao na fact kuwa wanafanya maamuzi yao wenyewe si kwakuwa ni wajibu kufanya......wazee wanatunza pia,hawana conditions lukuki na kukuganda kwa sana pia shughli yao si kubwa kwa walio wengi,wanalinda ndoa zao kwa wale wasio kuwa na wake kwahiyo adabu debe ili usilete za kuleta kwa nyumba kubwa......Babu laooooo.......upo juu na huyo bidada wako.....:laugh::laugh:
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa kumbe ulikua unanidanganya umeoa ili nisiweke kambi mh sikuamini.
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hao ni vicheche hawawezi kukaa na mmoja wakamtunza kama mume....wanachukua waume za watu kukwepa commitments....mume akiwa na mkewe na yeye anakuwa na uhuru wa kufanya atacho!!.....:coffee:
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nilikuwa nakusikilizia utaleta vesi gani . . . . kimoyo moyo nilikuwa nimeshakuzimikia lol
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heeee heee haya bwana.
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani ushavunja kambi??? sa hivi mi ndio mkimbizi . . .lol
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michelle yawezekana sisi ni ndugu, hebu tufanye mpango urudi nyumbani!!!
    Haiwezekani ukawa unawaza na kufikiri ka ninavyotaka kufikiri........:clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna thread moja inasema Mother house VS Infii!!
    Ni nani anapata furaha na maupendo nk nk nk,
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilishatambua siku nyingi mimi nawewe twaweza kuwa ndugu....ila nikaona nisiwe na speed sana.....nafurahi uki-comment na napenda busara zako na pale unaponitakia baraka....it makes me feel good.....nitarudi nyumbani usijali,unajua tena hawa baba zetu.....huwezi jua....lol
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    .

    Ha ha haaa...mtafanana sana mwaka huu!
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Cku unarudi nambie tuandamane ili ukanitambulishe kabisa.
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa hili demu linalonichukulia mimi mume wangu mbona halijui haya na ni msomi? au degree zile za chupi? khaa chalii hakuna rangi naacha ona aisee! ila mwaka huu haupiti nina mpango kabambe tehetehetehe
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    haya mambo yapo sana tu,ila humu mtu ku admit,si rahisi,watu wanaogopa madongo,aliekuwa mkweli ni da sophy tu,alitupiwa madongo,ila na yeye alielezea sababu zake.
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Du!, hata mimi nimeshuhudia haka katabia!, wapo wengi ni kama ka fasheni fulani hivi, ila kilichowazi huwezi wakuta kwa mwanaume mtu mzima asiye na pesa, wote ni kwa wenye nazo
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wadada bwana . . . . wanaombana ushosti kwa KUFANANA maandishi ya JF
     
Loading...