Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa utaratibu huu itakuwa ni vigumu sana kupata mke mwenye elimu kuanzai kidato cha 5

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vumbi, Mar 17, 2011.

  1. V

    Vumbi Senior Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naamini elimu ni kitu cha msingi kwa mwanamke ili aweze kusimamia maisha yake mwenyewe, familia yake hata kukwepa manyanyaso yanayosababishwa na baadhi ya wanaume ndani ya jamii. Hata ndani ya ndoa mwanamke aliye elimika ni rahisi sana kukabilia na changamoto za mazingira yanayo mzunguka. Hebu angalia wanaojiunga kidato cha tano hapa chini

    "Wanafunzi 36,366 ambao ni asilimia 98.31 ya waliokuwa na sifa stahili wamepangwa kidato cha tano na vyuo vya ufundi, kati yao wasichana ni 11,210 sawa na asilimia 100 ya wenye sifa na wavulana ni 25,156 ambao ni asilimia 97.58 ya wanafunzi wenye sifa," .
    Wanafunzi wa kike waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano pamoja na vyuo vya ufundi ni asilimia 30.83 ya wanafunzi wote 36,366 waliopangwa.

    Kutokana na uwiono 30:70 wa wanafunzi walijiunga kidato cha tano ni dhahiri kwamba kumpata mke mwenye elimu kuanzia kidato cha tano ni changamoto kubwa. Kumbuka hii dunia ya utandawazi elimu ni silaha kubwa ya kupambana nayo.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijaelewa ss hapo unataka nini!! lbd nimelewa ugali, nitarudi badae!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ebwana weeee...kwahiyo sisi tuliofeli tulie tu???Mkikosa wasomi mtakuja!!!
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    acha ushamba
     
  5. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidato cha tano ndo nini sasa
     
  6. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada..!! ntapataje kuona wanafunzi waliochaguliwa kujiunga kdata cha 5? Yanapatikana through link/url gani..? Kwenu wana JF
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukweli katika mada yako upo.ila,
    kwa mimi, nikifanikiwa kupata mwanamke akawa vile ninavyotamani mke wangu awe (simaaniishi kumkontrol) namaanisha awe na tabia ninayoitamani wala kigezo cha elim hakimati saaana. hata ka 4m4 akiwa mcha Mungu wa kweli, na akili za asili(duniani), hekima, busara, anaeelewa maana ya kua mke wa mtu, mvumilivu, mchapakazi.na heshima.
    me huyu ananifaa mnoooo!
    na me ninazo sifa hizi ndo sababu nataka mtu kam huyu ili tumech.
     
  8. S

    SELEWISE Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kidato sio kigezo mke bora anatoka kwa Mungu...sio kidato ndg.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wale wale wa
    Elimu
    Dini,
    Kabila,
    Kazi,
    Utaifa
    Sura,
    Rangi,
    Wanene,
    Wafupi,
    Wembamba,
    Warefu
    nimechoka list ndefu mno
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inabidi uwe na vigezo li isije kuwa mbuzi kwenye gunia. Vigezo muhimu jamani.
     
  11. P

    People JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatuji ng'o!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtakuja tu...wasomi ndo hao hamna!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hat sijaelewa unazungumzia nini.......................
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona Vumbi kawatimulia Vumbi mpaka mnaoka kivumbi :lol:
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    cjaelewa mbona mi mke wang nilikutana nae wkt anareseat mitian ya form 4 nikampeleka certificate akafauru nikamtupia diploma ya ualim sa hzi ana kazi na mikpo kibao bank na kwenye taasisi nyingne za fedha mwaka huu nampeleka degree 4m 5 kitu gan bana
     
Loading...