Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa staili hii Kinondoni hata kwa bure sikaiii mweeeh

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Feb 14, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanamke huyu ambaye jina lake halikuweza kupatikana akipita katika maeneo ya Kinondoni Biafra karibu na kituo cha mabasi huku akiwa ameshiklia kiloba cha Konyagi na huku akivuta sigara akiwa kama unavyo muona vijana kwa watu wazima walianza kumkodolea macho huku akina mama wakimchangia mpesa aweze kuchukua taksi laikini aliamua kujinunulia pombe ya kiloba, Duh ama kweli kinondoni ina wenyewe...


    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani inasikitisha, aibu sana, na ni mtu mzima labda anamatatizo ya akili,
    Hawezi kuwa mzima huyu!
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    ilishatoka humu hii habari, tunashukuru kwa picha, huyu ni mtu au msukule?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Maisha bora ya jk kwa kila mtazania huku hali ya uchumi inazidi kumwelemea mwananchi wa kawaida.tutegemee vichaa na wendawazimu wengi tu zaidi ya hawa.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni malaya huyo hata global publishers walishawahi kumtoa. Ni aibu aisee kama ndiyo mzazi wako anafanya vitu utumbo kama hivyo.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuuu mambo ya kino hayo!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwanaume huyo?
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mzima sio kichaa wala mwendawazimu. Ndo ajira yake hiyo. Haki sawa kwa wooote.
     
  9. I

    Itabajohn New Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali hii watoto wetu tutawaficha wapi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ama kweli......raha jipe mwenyewe....inahuuu......
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yani amejaa ukimwi kila sehemu...
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumwombe Mungu kwa Kuwa ule Mwisho unakaribia!
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh....hatari kweli kweli
     
  14. n

    ngoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anatumia uhuru wake wa mavazi
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!panatisha na hapafai kuishi!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyu ana akili timamu kabisa,lakini ana malengo yake maalumu!!
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    precisely!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukimwi aupimwi kwa mavazi,bali kwa vipimo vya kitabibu!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    precisely!!
     
  20. P

    Pokola JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani napata shida kidogo hapa ... nani wa kulaumiwa hapa? Mamlaka ya nchi au huyu bibi aliyeamua kupiga uchangudoa mchana kweupe? Tafakari kama Mmisri!! Chukua hatua kuelekea Tunis!!
     
Loading...