Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa shida na kwa rahaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kopuko, Nov 3, 2011.

  1. kopuko

    kopuko Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jf 1.jpg jf 2.jpg
     
  2. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S embarassed:whatiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii????????????????????
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa raha zao...
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama wananawa vile!
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    habari ndio hiyo!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yap; nawaunga mkono; kama wewe shida yako ni ndoa, liji HUMMER/ ML350 / TUAREG au Limo la kuazima la kazi gani? Kamata bajaji/trekta chukua kimwana wako haooooooooooo kwa raha zenu!
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ndiyo unaoitwa ubunifu. Siyo watu tunafanya mambo ya kukaririshwa siku zote. Tena na mimi niongezee usafiri mwingine:
     

    Attached Files:

Loading...