Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wasanii wengi wa Tz wanapenda kuimba nyimbo za kulalamika?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tindikalikali, Mar 20, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wasanii wengi wa Tz wanapenda kuimba nyimbo za kulalamika?

    Malalamiko mengi ni kuachwa au kukataliwa kisa pesa...kilio kimekuwa ni pesa pesa..umasikini......ebu tujikumbushe hawa wachache....

    1. Barua ya Daz nundaz.....jamaa alitoswa kisa pesa.....katika ile barua inasomeka " kumbuka ufukara umasikini kututenga vimechangia hilo usipinge bwana, sasa nani alaumiwe unadhani..hivi punde mi nataraji kufunga pingu maishani ili niishi maisha yaliyo ya juu tena kama almasi katika barua hii nimeambatanisha na kadi hii ya mwaliko ni yako''.........hitimisho ni hili..."aliyemjalia yeye ndiye aliyenipa mimi ufukara".........

    2. Umsikini wangu wa Q-chief.....japo aliboronga katika uhandishi bado alieleweka kilio chake...."alidai umasikini wake ndiyo uliomponza na kumfanya akose mke"

    3. ukisikiliza Wasi wasi ya Banana bado ishu ni umasikini...watoto wamependana lakini kikwazo kipo kwa wazazi....."naamini kama wanipenda lakini moyoni ninawasiwasi bado kutokana na tofauti baina yangu mimi na wewe"

    4. Pia Momba katika kabwela bado kilio ni hicho hicho........

    5. Stamina naye na Rich Mavoco bado wanalia na ukabwela...

    6. Top C naye analamikia Ulofa wake anaona ndo sababu ya kukataliwa...

    7. hata ukisikiliza Vumilia ya University Corner(UVC)...bado kilio ni kile kile

    8. Kuna huyu mwingine sijui anitwa nani...aliyetuimbia "Anarudi kijijini".. kumbuka .wakati anakuja mjini hakusema....naye kilio chake ni hicho hicho.

    Haina ya nyimbo za namna hii ndizo zimekuwa zikivuma sana mtaani..na unaweza ukaongeza unazozifahamu

    NIONAVYO.........

    1. HALI YA MAISHA YA MTANZANIA NI NGUMU NA INAONEKANA WANAUME WENGI WAMEKATA TAMAA YA MAISHA, WANAAMINI MAPENZI NI PESA NA INAWEZEKANA HAWATAKI AU WAMESHINDWA KUZITAFUTA

    2. AKINA DADA WAMEKUWA KIMASLAHI ZAIDI...WAMEACHA UTU NA KUJALI PESA ZAIDI...HAPA UKICHUNGUZA HATA WALE WANAODAI KWAMBA WANAPENDWA SANA..UNAKUTWA KINACHOPENDWA NI PESA NA SI WAO.

    3. WENGI WANASHINDWA KUTAFUTA WATU WA AINA YAO..KWA MAANA WANAOFANANA NA HALI ZAO

    SULUHISHO

    KUENDELEA KULALAMIKA TU HAITOSHI(KUMBUKA HAWA WASANII NI MIONGONI MWETU NA WANAWASILISHA MAWAZO YETU NA MAISHA YETU YA KILA SIKU).

    KAMA PESA NDIZO ZINAZOPENDWA, NAWE UNAHITAJI KUPENDWA BASI UNATAKIWA KUTAFUTA PESA ILI KUEPUKA KULAUMU WENGINE KWA JAMBO LINALOJULIKANA

    ITAENDELEA.....
     
  2. Waminshari

    Waminshari Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sidhani ni kwa kila dada anayekuwa hivo....yani money over everything sikatai kwamba wapo....but sidhani kwa mtu mwenye akili yake anaweza akasema leo nikatafute fukara atanipenda zaidi ya yule mwenye hela..itakula kwako...afterall LOVE WONT PAY THOSE BILLS. ni mtazamo wangu and zaidi ni kitu nilichojifunza.....tena wasumbufu kuliko wote ni hao wasio na hela.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Ulizoandika hazifiki hata 10% ya bongo fleva
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu ulitaka niorodheshe zote? Nina uhakika ni zaidi ya 80% za mapenzi ni za kulalamika kuhusu pesa sikiliza

    Mbona-PNC

    Uje kidogo-Pasha

    Mazoea-Pete

    Rudi-PNC

    hayakuwa mapenzi-sugu
    mtu na pesa-afande sele
    si ulinikataa-solo thang
    usiniache-chelea man
    thamani ya penzi-pasha
    vumilia-smasho
    tamika -dully sykes
    mpenzi kwaheri-jmoe
    asha-TID
    mbagala-diamond
    nalia na mengi-diamond
    unikimbie-amini
    sifai-Q-jay
    kizunguzungu-abdu kiba
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    kwani ni sehem gani mtanzania halalamiki.!maisha ya mtanzania lawama tu.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh ila kweli..tumekuwa taifa la walalamishi mh
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Raisi analalamika, waziri mkuu analalamika mpaka kulia, mawaziri wanalalamika( mkumbuke nundu,wasira, kombani, mkulo, ngeleja nk) mabalozi wanalalamika, makatibu wanalalamika, walimu, macashiers, wahasibu, madokta, makayumba!
    Damn! Nchi nzima wanalalamika
     
Loading...