Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini vya kuiba huwa vinakuwa vitamu sana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Mar 20, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Jamani msinilaumu sana lakini hilo limenitokea mimi mwenyewe na nimeuliza baadhi ya rafiki zangu nao wameniunga mkono. Yaaaaaaaani, sijui nguvu huwa inatoka wapi!! Wakati fulani nilienda tripu nne bila kupumzika jambo ambalo siyo ninapotumia mali yangu.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    akili yako tuu, hata hazina tofauti na uliyoizoea.
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    what happened ni kwamba miongoni mwa vitu ulivyozoea kumetokea mabadiliko. Kwa wakati huo, kilichobadilika ni huyo mwanamke pamoja na mazingira. Believe me, jaribu kubadili mazingira na mpenzi wako na utaona tofauti. Mshauri pia awe anabadilika badilika ikiwemo kuvaa nguo za ndani aina tofauti na ulizozizoea kumwona nazo!!!
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Naona umeongea kitu cha maana. Kuna wakati tulisafiri na mke wangu kwenda mbali kidogo. Tulipata nafasi ya kufanya ule mchezo. Siyo siri, performance iliboreka sana. Kwa hiyo suala la mazingira inawezekana lina-matter pia.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kafanye ibada weye!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata viwanja vya nyumbani unaweza tumia, km sebuleni, bafuni, jikoni,koridoni nk nk utaenjoy!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,501
    Trophy Points: 280
    Shuka, godoro, kitanda, chumba, mapazia, kapeti n.k ni hivyo hivyo tu, style ile ile ya Baba na Mama wa miaka 70 kweli msichokane? badilisha chumba, mandhari, sio lazima mkeo tu hata wewe waweza fanya hilo pia, kama unachoshwa na mkeo vice versa iz true!!! so na wewe umeibiwa! hebu badilisha hata upande wa kitanda kigeuzie upande mwingine bana, aah kwenye makochi ni pazuri kupatumia kama "starter" kabla ya kwenda uwanjani, ufunge mlango kwanza....
     
  8. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    MMMMMMMMH!sijui.
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    n.k barazani ......
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha vitu vya kuiba utauawa wewe. Jaribu kubadilisha style ya kufanya mapenzi na ikiwezekana hata venue. Ubadilishaji wa venue unaongeza radha sana. Siku moja nilimvamia mamsapu wangu bafuni nilimpokonya dodoki na kuanza kumsugua huku 'mzee' nae akipenya eneo analopenda kutulia. Tuliendelea kufanya hivyo mpaka mzee nikacheua. Mamsapu alifurahia sana manake ilikuwa raha ajabu mpaka tumejenga mazoea. Sasa ninyi kama kila siku ni kifo cha mende tena kitanda kilekile kwa nini msichoke!
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ushasema vya kuiba, ni lazima viwe na raha mazingira tofauti unakuta dem kajiremba kajisafisha ananukia ile mbaya, kakupania atakupa mambo adimu, sasa unarudi home unakuta mdada kajishindia na dira linanuka maziwa hajajiremba, nywele zimemsimama kama mitipembe, awali ya yote kakasirika hapo hamu itatoka wapi?
    majukumu pia ya nyumbani yanatufanya wanawake tusahau kujiweka soapsoap.
     
  12. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe sababu zinaeleweka! Kwa nini tusibadilike sasa ili kuleta mshawasha wa mapenzi?
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikubahatika kusikia hiyo raha kwenye huo wizi mbona? nafikiri kila kitu ni akili yako tu inavokutuma
     
  14. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe umo katika mtindo huu?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    vya kuiba ni vitamu zaidi kwa sababu ni siri yako wewe na yeye
    hakuna maneno maneno,
    hakuna majungu...
    hakuna wa kukuletea umbea...
    hakuna kumchunga mwenzio...
    hakuna wivu na visasi kwa sababu ni siri

    siri ikiondoka,mkiamua kuhalalisha tu,ladha itaondoka
    sababu majungu na umbea yataingia kwenye uhusiano...
     
  16. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hapa kila mtu akiandika anasema eti ni rafiki yake pengine yanawahusu wao wenyewe hawasemi
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kubadilisha mazingira, mitindo, tabia, mikao......vitu ambavyo ni kweli vinaleta ladha mpya, vya kuiba vinakuwa vitamu kwa sababu hiyo... ni vya kuiba.
    Wizi, kwa kuwa ni haramu, unaambatana na shetani: Na shetani siku zote anakuvuta kule ulikokatazwa. Hata mwizi wa mali za umma au za watu, anaziona tamu kwa sababu hakutokea jasho pale. Lakini ole wake siku akibanwa. Ikiwa ni ndoa itayumba, ikiwa ni kazini atatimuliwa na kufungwa, ikiwa ni mali ya watu hivyo hivyo, sikwambii heshima na uaminifu.

    Tuwache wizi. Ukiona vyaelea vimeundwa. Tunza kibaya chako kiwe kizuri, utaridhika na utaheshimika.
     
  18. K

    Kishili JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hujui kuwa uzuri wa mwanamme/mwanamke wa nje ni upya wake tu.
     
  19. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumieni style tofauti tofauti kama, kumpakata, kichurachura, mbuzi kachoka, pangaboi n.k,
    Pia mnaweza kudo kwenye kiti, juu ya meza, sakafuni, kwenye ngazi, ukutani, kwenye gari, jikoni, bafuni, uani, bustanini.
     
Loading...