Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini siku hizi polisi hawana filimbi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Oct 18, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama sinema vile,jana muda wa saa kumi kasoro hivi mitaa ya Samora karibu na PPF House kibaka/mwizi alikuwa anafanya vitu vyake ghafla akakurupushwa na askari polisi mwenye sare na reflective jacket yake akaanza kumfukuza kupitia mtaa wa Mission, polisi akapigwa chenga kibaka katimua mpaka mitaa ya DMI na kuzama ndani na kuibukia bandarini.Wakati wote huo polisi alikuwa anamfukuza bila na kuwa na filimbi ambayo ingemsaidia kumtia nguvuni kiurahisi kama ilivyokuwa hapo zamani.Siku hivi vipi polisi hawabebi/vaa filimbi?
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    labda serikali ya magamba inataka kuwapatia mavuvuzela kila polisi awe na vuvuzela lake!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lakini ni vitendea kazi vya mawaida pamoja na rungu,au fasheni imepita?
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Polisi walikuwa zaman siku hiz matoz kibao.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Issue sio kuwa nayo bali ni matumizi.... are you sure kuwa hakuwa nayo??
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angekuwa nayo si angeitumia?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda magamba waliwaambia hivyo ili wasiwezi kuwakamata hao vibaka kwani huonda ni moja ya ajira walizosema zimeongezeka kwa vijana
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ninaa hakika maana alimkimbiza zaidi ya mita 200 na watu wanaangalia tu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Labda mkuu.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kabisa aka sharobaro.
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawana filimbi,siku hizi naona hawana mgao,angalia hata namba vifuani mwao ni nadra kuziona, hata vjana wanaotoka depo ukiwaona na namba basi ni za kuchonga za plastik wakati zamani ilikuwa chuma. Lkn pia upolisi siku hizi unatoweka unashangaa mtu ana pass out kutoka chuoni hajui kutumia police aid, so c ajabu kuona askari huyo kumfukuza kibaka all that long bila kupuliza filimbi hata angekuwa nayo
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa umenena,wanatakiwa kuboresha mazingira yao ya kazi.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    cku hizi wana ak 47
    hata mwizi wa kuku
    wanamlenga tena hawavnji miguu
    they shoot to kill



    ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee





     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli CCM oyeee...................
     
Loading...