Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini baadhi ya wanaume hushindwa kurudia tendo la ngono

Discussion in 'JF Doctor' started by the righteous, Sep 8, 2008.

  1. t

    the righteous New Member

    #1
    Sep 8, 2008
    Joined: Sep 4, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba tafadhali nisaidiwe ili niweze kutatua matatizo haya yafuatayo:-

    1. Nina tatizo la kuwahi kuejaculate, kwani hunichukua kama dakika mbili tu baada ya kuingiza uume wangu kwenye uke.

    2. Baada ya kuejaculate hunichukua zaidi ya dakika 15-20 uume wangu kusimama tena ili niweze kuendelea na tendo
     
  2. K

    Kandambili Member

    #2
    Sep 8, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kazi ipo hapo.

    JAmANI Msaidieni mwezetu huyu mliokuwa na majibu
     
  3. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #3
    Sep 8, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,612
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Mie sioni kama hilo ni tatizo kubwa. mie najali zaidi satisfaction. sasa kama wewe na mwenzio mnafikia pazuri unahangaika nini kutaka kuridia mara nyingiii? Mbaya ni kama ungekuwa haisimami kabisa
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    More foreplay, before you penetrate your SO and when you are done more foreplay in order to reduce those 15 to 20 minutes for another erection to 10 to 15 minutes.
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Be happy to enjaculate within 2minutes, that is good. Important here is to make sure that your partner also do the same in the same time. Don't and avoid rubbing........for long time is very risk for you.
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    May be you are very young in the business. Since it is not fair to know your age may I advise that as you get older you will have to notice that it is taking much time.

    You can not just have your first sex and last for half an hour to cam. It is also a profession to last longer before you actually cam. It requires experiences and responsibilities to go longer and not an easy task for older age where every nut is tight!

    It is not easy for you to conceptualise by now but you will appreciate it after a while.

    Everyone when a boy faced the same when committing adultery; and it was due to many factors and it sis for you that; its a sin, its someone's wife, someone's girl friend, like that you will be caught, and you tend o make it last shorter and at the end you feel like unsatisfied you go back and find that you can not do it and dont feel like doing it cause your mind what why did I cam so quick. Other factor is may be you wife pussy is so tight that you get an ernomous friction for you to come so quick.

    BUT SIO TATIZO NI TIME FUNCTION TU Ucjali bwana mdogo!
    Cheers!
     
  7. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    If you want to play for long time, let say 30 to 45 minutes, before/when you're about to enjaculate, withdraw your 'Babaa' from 'Mamaa' and pour out your sperms. I tell you, your Babaa will remain unshaked and more demanding. But I would advise you to spend only short time while doing sex (For safety reasons).
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    As short as how many minutes? Please tell us which are those safety reasons. Some of us want a full hour of pumping.!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi huwa nachukua mpaka robo saa ila kuamka sasa ni mpaka baada ya masaa.
    Ila kwa upande wako early ejaculation ni soo inabidi ilate kidogo tafuta namna ya kuicontrol ichelewe chelewe ila najua sometimes inatokanaga na ugeni ktk hayo mavitus vuta experience utakuwa fresh
     
  10. DZUDZUKU

    DZUDZUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2014
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 2,602
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Tatizo la peremature ejaculation unaweza kulicontrol wewe mwenyewe, ukiona unataka kupiga bao, jaribu kuvuta hewa (kupumua) tumboni /deep breathing wakati huo huo unazuia kupiga bao kama unavyo zuia mkojo au toa **** nje na uishike ukitulia unaendelea na bizinesi.

    Suala la mda wa bao hadi bao ni wa kawaida kwa kila mwanaume kijana na kadri unavyo zeeka huo mda unaongezeka, huo mda unaitwa refractive period, ni kipindi ambacho neva zinajipanga upya iliziweze kufanya kazi.
     
  11. Kali Kenye

    Kali Kenye Member

    #11
    Feb 6, 2014
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiogope, hakikisha na huyo anaridhika, within that time. ni hayo tu.
     
  12. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 4,350
    Likes Received: 1,608
    Trophy Points: 280
    wakati unapampu usiwaze uzuri wa uyo mamasapu toa mawazo waza kama uko kwenye chumba cha mtihani au uko na demu mbaaayaaaa tunaita kukopa utakuta unachukua nusu saa kama unaendesha farasi vile mpaka mashuka yatachanika
     
  13. diego91

    diego91 Member

    #13
    Feb 8, 2014
    Joined: Jan 31, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakat mwingne unakuta hata ukiwahi kutoa babaa unashtuka anamwaga tu
     
  14. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Some men are pros!!!! Hata huwezi kumtuskia kirahisi. He knows how to delay the ejaculation.

    Damn.
     
  15. B

    Baba Ndumbwi Member

    #15
    Feb 8, 2014
    Joined: Jun 30, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    mimi imewahi kunitokea nikiwa najiandaa kusex mzee anatapika kabla hata sijaingiza but iliisha yenyewe sikutumia tiba yoyote but ilidum kama miez miwili hiv
     
  16. M

    Memo bogland Member

    #16
    Feb 8, 2014
    Joined: Nov 20, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C Jambo la ajabu ni kawaida sana ndio maana kuna kautani flani kanasema una kiherehere Kama Cha kwanza kuhusu muda wa second erection napo Hapana tatizo ww unataka ukishakojoa kidinde Papo hapo aisee...
     
  17. t

    true_boy Member

    #17
    Feb 8, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat mwingne hali hyo hutokana na Wewe mwenyew kutokuamin kama kwel huyo ulie NAE ndie ulie kua unamfuatilia cku zote
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Makubaliano huwa ni dakika ngapi???!!!!
     
  19. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2014
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahaaa. Lord. You had to see this?

    Haina makubaliano. No hard and fast rule.
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Those "some" were out of how many???!!!!!
     
Loading...