Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwaka wa kwanza 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oxlade, Oct 1, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa ambao tayali msharipoti vyuoni hebu tuambieni mliyokutana nayo huko, sema chuo ulichopo, matatizo uloyakuta, furaha na mazuri uloyapata huku.
    ili wote tujadili pamoja wote hapa na tujue kuna nini huko
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mada nzuri sana, walio fika watuambie
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Me nadhani wa SAUT kama Mbute na chai na wale wa UDSM watakua na majibu ya uhakika. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDSM
    watu walikua wengi na michakato ilikua mingi ila kilichonifurahisha ni baadhi ya jamaa wenyeji wenyeji walipokua wakiwaelekeza "chaka" mwaka wa kwanza maeneo fulani fulani, mfano mtu anataka kwenda admin block la coet lakin unakuta kaelekezwa CONAS. kiukwel baadhi ya wa2 walishnda wanazungushwa zungushwa 2.
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haya na wale walionza kureport sehemu kama sua,ardhi mtujuze zaidi waungwana.....
     
  6. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ardhi, nimefika nikapiga mastori na masela sana ... Kisha nikaenda ofisini kuchukua adm' no. Na kitabu cha by-laws!! Niliondoka mapema sikuona kama kuna issue ya maana
     
Loading...