Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtu aliye nitukana kwa sms!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KakaKiiza, Dec 16, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza mimi ninamtu namjua amenitukana na kunikashifu kwa kunitumia sms lakini yeye anaishi shinyanga mimi ninaishi tanga je nini naweza kufanya ili hatua za kisheria nizifate??Tafadhali nisaidieni!!
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mpuuzie, usimjibu wala kumrudishia tusi utaonekana mwenye hekima na yeye atajiona mpumbavu!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nenda katoe taarifa polisi. Wakitaka ushahidi utaupata kupita oprt wako kama zain,voda ,ttcl, etc.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,150
    Trophy Points: 280
    Mpotezee tu na kama huwezi mrudishie tu
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mpotezee tu! Au unataka kumkomoa? Usijipe muda wa kumfikiria na ataumia sana kwa nini hukumjibu,kwake utakuwa umemtusi sana kwa kutomjibu!
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kama unamfahamu mwambie asante, halafu kaa kimya, atakuja kukuomba msamaha one day
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheria inasema kutukana hadharaani ndiyo kosa hy ya sms iko kwenye kundi gani?
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    matusi ya mtandaoni
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mpotezee tu...hupungukiwi damu wala hujachubuka......
     
  10. K

    Kisanduku Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una haki ya kumshaki kwa kutumia sheria ya mawasiliano. Nenda polisi chukua RB. Baada ya hapo nenda kwenye mtandao wa namba yake waifunge.

    Kisha namba mwenye namba hiyo atakaporipoti kufungiwa simu yake basi palepale anakamatwa na gharama za kesi toa alipo hadi ulipo zilipwe na yeye.

    Ikiwezekana kesi hii ikashuhudiwa na wanahabari na ikaandikwa magazetini basi itakuwa fundisho kwa wote wennye mchezo huu.
     
  11. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoa lugha ya matusi ni kosa kisheria. Kuna sheria aina Mbili moja iko ile ya kanuni za adhabu na nyingine sheria ya madhara...kwa sheria ya madhara lazima uonyeshe umedhurika na hayo matusi na pia kuna mtu mwngine zaidi ya ww amesoma huo ujumbe...kuhusu madhara haimaanishi uumie ila onyesha umedhurika kibiashara au kijamii inayokuzunguka...hapo utadai fidia na kupata pesa ya kutosha. Ukienda na sheria ya kanuni za adhabu hutapata fidia interms of cash ila uliyemtuhumu atafungwa. Naomba nikupe angalizo kwamba kudhibitisha hili itakuwa bila shaka yeyote ambayo ni ngumu so kama mtoa ushauri nakushauri uende kushtaki kwa sheria ya madhara ambayo ni rahisi kuthibitisha na mwisho wa siku utapata fidia.
     
Loading...