Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mtindo huu tutafika kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by con, Jan 13, 2011.

  1. c

    con New Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo wa mwaka umeme juu,nishatu juu bado tupandishiwe nauli...haya yote tutapata maendeleo..na mishara watatuongeza au baraka za kuongoza bei ya umeme,kwani anayepata matatizo ni sisi raia wakawaida,washauri wa bwana mkubwa wako wapi...kwa mtindo huu maendeleo NO....kazi kuchapisha minoti mipya,na nyongeza za ushuru....kwa kwel tunaenda kubaya.....
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ugumu wa maisha utakavyozidi ndio na ujambazi utaongezeka.... hapa kama hakuna mabadiliko tuendako si pazuri
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado nipo nipo kwanza nabeba box,will think about it in 5 or 10yrs coming
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisiem hovyooooooo!!!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mtu mmoja alisema mkimchagua atahakikisha wanenu wanasoma bure na atashusha bei za vifaa vya ujenzi.

    Mtu mwingine akasema atabadilisha Kigoma kuwa kama Dubai, atanunua babaji 400, atanunua meli kubwa huko ziwa victoria, atagawa laptop shule za msingi na sitatumia nishati ya jua (siyo umeme solar----anajua prof. Maghembe).


    Za kwenu, za mbayuwayu na za kuambiwa zote mlikuwa nazo, mkachanganya pamoja, mkachagua mafisadi.

    Mimi sina cha kujutia. Nilichagua mabadiliko, huku nikijua fika kuwa kama CCM wangerudi madarakani haya yote niliyatarajia. So am happy.

    Acheni kulalama bwana.

    Si mliona mnaula? Sasa zamu yenu. Tulieni mliwe.
     
Loading...