Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mtindo huu elimu yetu itafika tutakapo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Feb 10, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,058
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wana Jf
    hebu angalieni haya mazingira kweli yanaweza kusaidia elimu yetu kukuwa?
    mfumo mzima wa elimu ambao haulingani na mazingira halisi ya sehemu husika kama inavyo onyeshwa hapo chini yatamsaidia mwanafunzi kweli kufanya vizuri?
    [​IMG]
    msema ukweli hapendwiii daimaaaa:bump:
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh,sasa hao wataweza shndana na watoto wanaosoma academy ,lol.,ukimkuta kichwa kweli ni kichwa,otherwise serikali itafute appropiate means to improve it.
     
Loading...