Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mpira huu Nigeria hawafiki mbali

Discussion in 'Sports' started by Freddy81, Jan 13, 2010.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau habari,
    Kwa mpira walioonyesha jana Nigeria inaonesha kabisa kwa sasa hawana kitu kipya. Hawajui kabisa jinsi ya kukaba na kutafuta mipira wanapopoteza. Hawana umakini uwanjani.
    Ndo mana MISRI waliwashika kwelikweli
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Natamani ile nafasi ya Kombe la DUNIA wanyang'anywe hawa wa Algeria wapewe Ma FARAO, jamaa wale hatwari sana bana. Algeria sijui waliipataje, nadhani walikuja BWAGAMOYO kwa babu!!
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nigeria si ndio kiboko ya uchawi hapa Afrika?
    wahamishie uchawi wao kwenye soka tuone.
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Walituangusha waafrika halisi!
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hao ni ma supa staa wanaogopa kuumia wasije wakapoteza kibarua chao kwenye kilabu zao huko Ulaya,hao ndio waafrika wa Afrika bana,wakati wenzao akina Beckham,Viera wanahaha kutafuta timu ili wacheze na waitwe na nchi zao kuzichea ,kwani kwao kuwakilisha nchi zao ni jambo la heshima sisi miafrika ya Afrika inakuwa ni kinyume ,tumetanguliza maslahi binafsi lol so si ajabu timu yenye mastaa wengi wanaocheza ulaya kufungwa na kufungasha virago ili wakatumikie vilabu vyao Ulayaa
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    I'm going for GHANA.
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Africa matatizo tuuuu,kelele nyingi hakuna lolote.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nigeria wamecheza mpira kama wanafanya mazoezi ...wameni disaapoint sana
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Corruption ipo hata kwenye game nigeria.wacheza wa ulaya wako kumpa kocha kitu kidogo ile wacheze.ndio maana ukiona kocha mzungu,usishangae kwa timu zertu za afrika.ngoma hii ilinisikitisha sana ndio maana Afrika hatutashinda world cup kamwe.

    tangu nianze kuwaona nigeria,hii ilikuwa the worst game .KANU ni mzee kwa nini bado yuko bado national team?Yakubu hakuwa na pace maana muda mrefu alikuwa bench everton fc due to injury.

    sad story to africa.
     
  10. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo la watu wengi huwa wanaisahaugi MISRI, wale jamaa ni noma katika mpitra wa Africa, huwa tu sielewi kwanini hawa qualify kombe la dunia.
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    World Cup under 17
     
  12. Freddy81

    Freddy81 Member

    #12
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kigogo mwingine(CAMEROON) tena chaliiii..
    Et Simba wasiofungika..simba wenyewe ndo hawa..... Kwisha habari yao.
     
Loading...