Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mbowe, Zitto Kabwe na Filikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, Apr 21, 2012.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunawaomba siku hizi mbili kabla bunge halijaahirishwa pitieni mgao wa bajeti za mikoa na halmashauri za wilaya. Mnaweza kutumia mfano wa vitabu vyenu vya mikoa. Kimsingi kwa mwaka ujao wa fedha serikali haitaweza kabisa kutoa huduma kwa wananchi hata kwa mwezi mmoja. Tumeongeza ukubwa wa serikali kwa kuanzisha miundo isiyo na tija bila kuangalia uwezo wa mapato. Hivi sasa kwa mfano fedha za uendeshaji wa hospitali za rufaa za mikoa zimeshuka toka tshs mil. 420 kwa mwaka hadi kufikia tsh mil 240 kwa mwaka wakati viwango vya posho za madaktari zimepanda kufuatia ahadi ya PM. Hali hii ni ya hatari. Inaweza kusababisha manung'uniko zaidi. Tafadhali mawaziri wa fedha, utumishi na Tamisemi watakiwe kutoa maelezo jinsi watakavyookoa hali hii. Kwa namna mfumuko wa bei ulivyo kutoa nusu ya bajeti ya mwaka jana yaani kutoka tsh. Bil 2 kwa mkoa hadi kufikia tsh milioni 800 usitegemee usimamizi wa lolote
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haa,haa,haa na filikunjombe?
     
  3. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Vitabu hivi ndio vipitiwe kwanza, sijui kama hata CAG huwa ana access........haya ndio yalikuwa makadirio (ya juu) ya ziara ya hivi karibuni Brazil. Tungependa kujua ni kiasi kweli kimetumika manake kunawalioenda hawako kwenye jedwali.

    [TABLE="width: 798"]
    [TR]
    [TD="colspan: 9"]MCHANGANUO WA GHARAMA ZA SAFARI YA RAIS KIKWETE HUKO BRAZIL[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]No[/TD]
    [TD]NAME[/TD]
    [TD]DAYS[/TD]
    [TD]PERDIEM RATE[/TD]
    [TD]ON TRANSIT[/TD]
    [TD]TOTAL PERDIEM[/TD]
    [TD]OUTFIT ALLOWANCE[/TD]
    [TD]AIR TICKET[/TD]
    [TD]TOTAL[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD](a)[/TD]
    [TD](b)[/TD]
    [TD](c )[/TD]
    [TD](d)[/TD]
    [TD](e)[/TD]
    [TD](f)[/TD]
    [TD](d) + (e) + (f)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1/2 x (b)[/TD]
    [TD](a) x (b) + (c )[/TD]
    [TD]30 % X (d)[/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]US$[/TD]
    [TD]US$[/TD]
    [TD]US$[/TD]
    [TD]US$[/TD]
    [TD]US$[/TD]
    [TD]US$[/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1[/TD]
    [TD]Afisa Usalama wa Taifa[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2[/TD]
    [TD]Aloyce Masanja[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]3[/TD]
    [TD]Anna Nkinda[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]4[/TD]
    [TD]Body guard 1[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]5[/TD]
    [TD]Body guard 2[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]6[/TD]
    [TD]Daktari wa Rais[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]7[/TD]
    [TD]Gerson Msigwa[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]8[/TD]
    [TD]Jakaya Mrisho Kikwete[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]520[/TD]
    [TD]260[/TD]
    [TD]5,460.00[/TD]
    [TD]1,638.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]7,688.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]9[/TD]
    [TD]Katibu / Msaidizi wa First Lady[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]10[/TD]
    [TD]Katibu / Msaidizi wa Naibu Waziri wa Mambo ya Nje[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]11[/TD]
    [TD]Katibu / Msaidizi wa Rais[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]12[/TD]
    [TD]Katibu / Msaidizi wa Waziri wa Zanzibar[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]13[/TD]
    [TD]Mpiga Pasi[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]14[/TD]
    [TD]Mpiga picha[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]15[/TD]
    [TD]Mpishi[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]16[/TD]
    [TD]Mulamula[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]17[/TD]
    [TD]Mwandishi wa Habari wa Rais[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]18[/TD]
    [TD]Mwandishi wa Hotuba wa Rais[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]19[/TD]
    [TD]Naibu Waziri Mambo ya Nje[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]20[/TD]
    [TD]Protocal Officer[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]21[/TD]
    [TD]Salma Kikwete[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]520[/TD]
    [TD]260[/TD]
    [TD]5,460.00[/TD]
    [TD]1,638.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]7,688.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]22[/TD]
    [TD]Susan Mlawi[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]23[/TD]
    [TD]Waziri wa Zanzibar[/TD]
    [TD]10[/TD]
    [TD]420[/TD]
    [TD]210[/TD]
    [TD]4,410.00[/TD]
    [TD]1,323.00[/TD]
    [TD]590.00[/TD]
    [TD]6,323.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="colspan: 7"]TOTAL IN US$[/TD]
    [TD]148,159.00[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 7"]Exchange rate (TZS/US$)[/TD]
    [TD]1,700.00[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 7"]TOTAL IN TZS[/TD]
    [TD]251,870,300.00[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  4. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi faulo Jamani zinatosha!, Tunasubiri maneno ya waziri mkubwa hiyo jumatatu. utang'atuka?. Au utaomba huruma ya wabunge kama kawaida yako.
     
  5. K

    KONGOTO Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona haya ni matumizi ya kawaida sana kwa kiongozi wa nchi,,afadhali hiyo pesa imeonekana walioitumia ni akina nani na kwa matumizi yapi...mbaya ni ile pesa inayopotyelea kwa hawa wateuliwa wa mkuu wetu.............
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nchi pasua kichwa haswaaaa!

     
  7. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba kuuliza hivi accomodation, meals na expenses zingine walijilipia? Au waligharamiwa kila kitu? Kisha wakapewa pesa juu?
     
Loading...