Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Kwa kuwa umepata ulichokuwa unakitaka"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Jul 20, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini pale uhusiano unapovunjika hawa wenzetu hukimbilia kutoa kauli hii:
    "............kwa kuwa umepata ulichokuwa unakitaka...".
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Afu kuna kauli nyingine ya ,,"ulikua unanichezea tu".

    ina maana nyie huwa hamtuchezeagi?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli lakini:-
    • Je ulichokuwa unakitaka haujakipata?
    • Na kama ulichokuwa unakitaka umekikuta kama ulivyokitaka kwanini umuache?
    Kwahiyo tunaweza kusema unamuacha sababu ulivyofikiria sivyo au umechoka unataka pengine, au ameanza kukuboa
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi mwenyewe huwa nashangaa sana, unakuta wao ndio wanalazimisha uhusiano....pale mambo yakienda ndivyo sivyo wanalalamika kuwa ulikuwa unanichezea, kwa kuwa umepata ulichokuwa unakitaka....na mengine mengi. Kwani wao huwa wanataka nini???
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ??? Tamaa mbaya ???
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Na kama kanitongoza yeye na sio chaguo langu, hapo inaonekana kuna kitu anakitaka kutoka kwangu, inabidi nimpe ANACHOKITAKA then kila mtu aendelee na hamsini zake. sasa hapo ndio wenzetu wanaanza kulalamika!!
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Na yeye akikuacha unatakiwa umwambie hivyohivyo...
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa,Mentor,nadhan wapaswa kumwambia SAFAR NJEMA MAMA
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Sisi huwa tunaugulia maumivu kimyakimya...
     
  10. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamwambia nilichokuwa nataka nimekipata kwa hiyo shughuli imeishia hapa
     
  11. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama alianza kukutongoza mwenyewe sawa naanza kukuelewa, huyo hatakiwi kukulaumu na wewe kwa nini ulimkubalia ilhali huna nia nae? Hata wewe ulikua unamtamani vile vile
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wafa maji tu hao,mostly anaye sema hivyo ni aliyetemwa na si vinginevyo
     
  13. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..............Aliyetongozwa anahaki ya kusema hivyo, na kwa kuwa wanawake kwa kawaida ndo hutongozwa(kuna exceptions lakini) wanahaki ya kusema hivyo,ukizingatia ki maumbile na kihisia wao ni inferior mara zote.
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Ndo hulka ya kiume.
    Ila seriously, hii wanaitumia kama defence mechanism ya kukufanya uogope na walau kumuonea huruma. Incase huna maamuz firm (kama ccm) unajikuta unarudi ilhali moyo haupo hapo tena.
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh, nyie viumbe wa kiume bwana, hata mimi ukinitongoza halafu nikikubali kwa moyo wangu wote, tena ukanibadilikia,
    Lazima nikuulize ulichokuwa unakitaka umehakipata?

    Kwa maana umekipata na umefanikiwa kwa kiwango ulichokusudia sasa umeamua kunimwaga. Ok Fine.....

    Kama ni mimi nimekutongoza nikiona nilichokita huna, nakuambia tu, bwana eeh nilidhani waweza kuwa so and so, lakini naona haitakuwa hivyo....
    So nisamehe kwa yote, tukae kwa amani. Kama nilichokitaka nimekipata na wewe kiumbe wa kiume umeridhika na hayo matakwa yangu, maisha yanaendelea.

    Sasa nyie mnamtumia mtu, akili hadi na damu yake, unampotezea muda msichana wa watu halafu unamkimbia unadhani nini? Hujui mwaka mmoja wa mtoto wa kike una maana kubwa sana kwenye swala la mahusiano?

    Niko na wewe nikiwa na miaka say 27, baada ya miaka 2 nina miaka 28, halafu unitupa kule.............Mmmmh ndo hapa unatamani hata kuchinja mtu.
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katavi bwana umeshikwa penyewunae nini? hahaha hommie kumbe waga unataka ile kitu tu? Wengine tukiacha tunabadili na makao hata contacts zote change kabisa.....
     
  17. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachoulizwa ni kwamba na wewe si umemtumia mwenzio?? unadhani kwa hiyo miaka 2 wewe hujamtumia mwenzio..ni issue ya chaki na ubao..hebu fungua macho..
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Si hivyo mkuu, juzi nilikuwa nasuluhisha ishu ya rafiki yangu na mpenzi wake, bibie muda wote analalamika tu, "amepata alichokuwa anakitaka", mara "kanichezea".
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu kama ni kuchezeana na kutumiana, wote tumefanyiana hivyo. Inakuwaje upande mmoja ndio unaonekana umeonewa?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo ujue huyo mtu hajiamini
     
Loading...