Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili vijana tumeshikwa pabaya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by yaser, May 4, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    dah mazee ile nyomi niliyoikuta pale msimbaz centre ktk interview ya access bank ni kiashilio tosha kwamba vijana tumeshikwa pabaya kwa hili sakata la ajira.watu ni zaidi ya miatatu na wanaohitajika ni 30 tu.nadhan hata waajiri hapa wanapata tabu sana ktk kusort.vijana wenye kazi tusichezee jaman.hali ni mbaya!!!
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole mkuu jipe moyo mambo yatajipa tu
     
  3. V

    Visionmark Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama umeliona hilo basi mimi napenda nikupe ushauri wa bure kabisa nao ni kuwa FANYA UAMUZI WA KUJIAJIRI!
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Njooni huku kwetu kuna kazi kibao tu hazihiaji interview.
    Kama wew ni sharabaro au unapenda vya kunyonga subirien tu hizo kazi za
    interview
     
  5. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mhmh. Wapi tena
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka mi co sharo baro na wala cpo ktk hyo industry.km vp we ni PM then unipe michongo.ndio utu unavyokwenda
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    najiajili vp wakat cna mtaji wala vya kuniwezesha nipe mawazo.elimu nliyonayo hainipi mwanya wa kujiajili na wala cna wa kuniwezesha.unasemaje hapo
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    thnx alot
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengi wamesoma na kuwa zombies wa kuamini ukimaliza chuo ni kuajiriwa.
    Nashukuru nilikula unga wa rutuba-bibi kilembwe kanikosa
    Kila la kheri kwenye kusaka umanamba
    OTIS
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona wengi mnajifanya hamuyajui maisha ya mtz yakoje, wengi wetu hata ada ya 70,000 ilikuwa shida...leo unaniambia nimekuwa Zombie...
     
  11. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    achana nao wanajishua tu hawa.ukiwauliza jinsi ya kujiajiri hawajibu wanachonga tu.inavyoonekana wanaongea kifashion tu.muwe nnatuponda na kutupa solutions jaman,nyie c ndio mnajiita great thinkers.sasa mnathink kipi in great?
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    imeshakuwa fashion sasa, mjiajir mjiajiri
     
  13. h

    happy amos Senior Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    humu JF hamna msaada wowote unatoa wazo watu badala wakushauri wanakupa mabango kama hauna cha kumshauri mtu si unyamaze kwani ukisoma na ukanyamaza utapungukiwa nn watu hawaendi hivyo hata kama wewe umefanikiwa usijisifu wala kujiona mjanja kwani hakuna formula ya maisha.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona unanishutumu bure, soma vizuri nilichokuwa nikikijibu.
     
  15. h

    happy amos Senior Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
     
  17. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Usipate taabu kuwajibu, waambie ."mtaji mtaji jamani"
     
Loading...