Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayewafahamu hawa financialfreedomtz

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jolebatawi, Oct 26, 2012.

  1. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF hawa financialfreedomtz walitoa tangazo lao la ajira lililokuwa linasomeka kuwa "Are you a graduate?" sasa hawa jamaa wamenipigia simu niende kwenye interview leo saa tisa pale shinyanga motel ila bado sijafahamu hawa watu wanajihusisha na nini hasa hapa tanzania! hivyo kwa anayewajua hawa jamaa naomba atiririke hapa ikiwezekana na mishahara yao huwa ikoje?
    ASANTE
     
  2. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uliombaje ajira kwa usiowafahamu? Na hiyo barua ya maombi utakuwa uliandika nini? Ktk interview swali mojawapo laweza kuwa unaielewaje hiyo organisation, sasa utajibu nini?
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Duh! hizi thread nyingine! Great Thinker unaomba kazi kwenye shirika ambalo hujui linashughulika na nini halafu unakuja kutuuliza sisi shirika uliloomba kazi linashughulika na nini?? Kwanza wakijua ni wewe hata hio Interview waliyokuitia wataifuta!
    kweli hii nchi ni Muungano wa Zimbabwe na Tanzania One Nineteen Sixty Four a.k.a 11964...
    !
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hii kubwa kuliko.....only in Tanzania.....halafu leo ni siku ya kazi....?
     
  5. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wadau hawa jamaa hata tangazo lao lilikuwa too short coz walitaka watu wenye degree yoyote na wenye knowledge kidogo ya bussiness *ila hawakujieleza vizuri kuwa wao wanadeal na nini hasa na walihitaji muombaji atume cv tu na si vinginevyo ndio maana nimeuliza hivyo.
     
  6. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao Wanigeria wapo Siza Mori, ukienda tu watakukomba kila kitu, kuwa makini.
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Hapo kwenye RED wewe mwenyewe unajidhihilisha jinsi ulivyo kilaza, au mwenzetu wewe ni mmoja kati ya wale tunaowasema wanapata kazi kwa vi MEMO?
     
  8. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui wanashughulika na nini sasa interview utafanyaje. Wakisema wanashughulika na kufundisha ushoga utafanyeje sasa. We nenda kwenye interview then utakuja utuelezea wanashughulika na nn sawa? Good luck.
     
  9. magilu

    magilu Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahah!!!! Unachekesha saana wewe kilaza yawezekana inch yako iko east cost!!!! Ukiwa na maana inchi yako iko ukanda pwani ya mashariki!!
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tangazo lao kuwa short na kutoeleza wanashughulika na nini ndio ilikuwa sababu tosha kwa wewe Great Thinker Kuacha kuwagusa hata kwa Upondo wa Futi Mia, sembuse kuwaandikia na kuwapa CV yako!!
     
  11. G

    GreatMkubwa Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kimsingi hao ni wasanii tuuu, hata mimi naweza andika tangazo la kazi hapa na nikasema nahitaji graduates then nikalipost zoom tanzania najua watu wataomba tu kazi kwahiyo usjsumbue kwanza leo ni siku ya sikukuu how come ukafanye interview leo!! wizi mtupu
     
  12. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda tu..hao ni free mason(wajenzi huru)..nenda kale maisha ndg yangu..!!
     
  13. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba utuambie, je hiyo interview ilikuwaje?
     
  14. chash

    chash JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watakuwa wanahitaji machinga wakuuza dawa ya meno ya aloe vera buku buku nk sasa wanajua graduate lazima atabuni jinsi ya kuuza. Hata hivyo kwanini interview inafanyiwa kwenye motel? ogopa sana
     
Loading...