Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzuia baadhi ya mtu kutonipigia simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Mar 31, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakuu mambo vp? Nilijaribu kudownload hizo software kwa kutumia simu yangu lakini kila ninapojaribu kufungua inakataa inaniambia FILE FORMAT NOT SUPORTED nitumie njia gani ili niweze kuinstall hiyo proglam kwenye simu yangu ili niweze kuitumia kwa kublock baadhi ya watu kutonipigia cm?
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160

    Mi nilifanikiwa thru your thread nili-download call filter. Cha muhimu ni kuhakikisha umepata model sahihi ya simu yako ili unapo-download iwe compatible na device yaani handset na filmware yake.

    Jaribu tu kaka sidhani kama itashindikana.
     
  3. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unatumia simu gani ?????? kama unatumiaa symbian phone kuna software inaitwa mcleaner inafanya hio kitu hata sms ina zi block
     
  4. S

    ShockStopper Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kwani jamaa anakudai kiasi gani tutafute ufumbuzi mbadala?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haha haha ha ah aha a
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni baadhi ya watu ndio kiswahili fasaha. Baadhi ya "MTU" sio sahihi
     
  7. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ebwana mi nataka inayo ruhusu baadh ya watu kunpata tofaut na hapo ncpatkane vp inaweza fanya hvo..?
     
  8. m

    moko Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee mambo tunayojadili humu ndani ni mazuri mno nawasifu wale wanaopeteza muda wao kuweka dawa za ukweli na za kusaidia watanzania kwani ipo siku tutaenedelea kwa kasi sn kwa kubadilishana elimu humu, conch all
     
Loading...