Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuyafanya meno yenye rangi kuwa meupe (Teeth Whitening)

Discussion in 'JF Doctor' started by Pape, Dec 10, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu, kama mtu anasafisha meno yake mara 3 kwa siku lakini bado yana rangi ya 'njano' na sio meupe!

    Watu wengine wakiona rangi ya 'njano' wanahisi kwamba meno hayo ni 'machafu'. Je, kuna namna ya kuweza kuyasafisha ili yang'ae au yawe meupe?


     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ueleze uko eneo gani kani kila eneo lina madini ambayo pengine ndiyo yanasababisha hiyo rangi kwenye meno
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dae es Salaam, kigogo
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba nianze kwa kukushauri ni vema daktari wa meno akuangalie tatizo lako na ndo ushauri mzuri & kitaalamu waweza tolewa!

    Mambo yanayoweza sababisha njano:

    Meno ya mwanadamu huanza kutengenezwa km sikosei miezi 3 ya mwisho wa ujaozito wa Mama(last trimister)...kinachotokea siku za nyuma palikuwa na dawa iitwayo Tetracyline....ilikuwa maarufu sana enzi zile..si dawa zote zinaweza kupenya Placenta ila dawa hii ilikuwa na uwezo wa kupenya na kusababisha madhara hayo kwa meno ya mtoto.

    Pia yaweza rangi hiyo ya jano ni madhara ya madini ya Fluoride.. tatizo hili lipo sana kwa watu toka shinyanga, singida, moshi...(along rift valley).

    Ama pia ni uchafu wa meno umetengeneza tabaka gumu ambapo haliwezi kusafishika kwa kupiga mshwaki mpaka mtu afanyiwe matibabu ya kusafisha kinywa (scaling).

    Ushauri
    Tafuta daktari wa meno aliyekaribu nawe,Kama ni kusafisha atakufanyia Scaling na Kama yametokana na tetracycline au fluoride anweza kukufanyia toothwhitening and/orveneer.

    Ukifanya hivyo guarantee 100% utaonekana smart ht umiss Tz mwakani waweza gombea (samahani sijajua jinsia yako!!!)
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh...
     
  6. i

    ishuguy Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    onana na dentist, mwambia unataka kufanya teeth whitening by zoom.
    ukishafanyiwa iyo kitu, mtu akikucheki anaweza dhani una milk teeth.
    hiyo ni treatment ni kiboko, kama si ya njano sana basi ukifanyiwa bleaching inatosha.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    poa mkuu
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je kama yamekuwa ya brown (meno yaliooza- kama wengi wanavyotamka) Je kuna uwezekano wa kuyabadilisha na kuwa milk- teeth?
     
  9. i

    ishuguy Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    inawezekana, kuna njia mbalimbali kutegemeana na hali ya meno.
    unaweza kufanya external bleaching,au internal bleaching.
    internal bleaching ni nzuri kwa meno kwa hayo meno unayozungumzia kwasababu ina-brightens teeth from the inside out, wakati external bleaching ina-brightens teeth from the inside out.

    vilevile dentist anaweza aka-add some coating layer, ili kuficha rangi ya njano/brown.

    kumbuka kuwa hizi sio permanent solutions, kwamfano hiyo njia ya ku-add coating layer,baada ya mda hiyo layer inalika(arond 15yrs), bleaching method inategemea na wewe unavyotunza meno yako kama ni mvutaji sigara baada few months weupe unapotea.
    teeth zooming,20 years guarantee.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    apo sijakuelewa...
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna watu wanasema chumvini kuna kemikali zinazong'arisha meno. (N:B zamia chumvini et yowa own rizk)
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu kumbe unakaa hapo?.
    tutakuja na wapwa kula mdudu(KTMT)!!
     
  14. p

    prosperity93 Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana uliyeuliza swali na wachangiaji wengine, kumbe mambo haya yanawezekana. je Agakhan hospital yupo dentist mzuri wa kufanya hii huduma yakupendezesha watu au anaweza kupatikana kwingine. kama yupo na anakubali card za strategy ili tuendelee kufurahia dunia. Is how much by cash for bleaching, teethwhitening, scaling etc. Huduma hii inachukua muda gani kwanin wengine miezi yakwenda milimani kula ndizi na nyama choma tukiwa na babu na bibi zetu vijijini imekaribia
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kitimoto teh teh teh, krb
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mie navyowajua hawa wataaluma wa meno...kila kitu kwao kinawezekana hata kibogoyo wa kuzaliwa anakuwa na meno yoooote 32...ila sasaaaa...pale kunako swala zima la malipo ..duuu...hawa hawaoni aibu kumwambia mtu 6 figures mpaka 7 figures za tshs....hawa jamaa ni noma aisee kwa bei
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ila mkuu mbona unataka ku-ondoa hizo grilles zako mzee...wenzako huko mbele wanalipia kuweka hizo rangi kwa vito mbalimbali...wewe mzee ni naturally gifted...ahahaha..lil-wizzy akikusikia unataka kutoa grilles anaweza kulia kwa hasira...you are blessed mannnn
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh..mamsapu kakomaa....kama vipi hakuna 'denda'
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Yote hayo ya nini bana sawa na ukiwa na mvi unaanza kupaka kantar ikisha nywele zinakuwa na rangi ya kutu ,utableach mpaka lini ilihali unakaa usa river au marangu the teh
     
  20. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda Muhimbili IPPM clinic (fast track) jengo lipo opposite na Maternity Clinic Chumba namba 73...Muulizie Dr Nyerere au Dr Gombo utapata tiba ya tatizo lako kwa kutumia strategy card yako..............wataka umissTz nini? All the best
     
Loading...