Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka voda!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, May 24, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Member wenzangu najua 2 wazima mie langu leo ni kuhsu voda leo asbh nimegundua kuwa wamebadilisha maandish ya mtandao wanaandika kwa herufi kubwa"VODACOM§ TZ" Na pia wameanza kuuptudate mda(saa) ya kwnye cm. Sijui wenzangu mna taarifa zingine khs mabadiliko yao haya ya hivi karibuni!!!?
     
  2. wende

    wende JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nami nimeshangaa leo asbh kuona display ya "VODACOM§ TZ"!......niliuliza na kuona kwa wenzangu haikuwa hivo na sijui why??
    Labda wengine mnasemaje??
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hata mimi niliona hivyo lakini saa hii imerudi normal, sijui wanakuja na mpya ipi
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpya niliyonote ni kwamba wanauptudate mda bac maana nilitoa lain kuweka ile voda ya herufi kubwa imesepa!
     
Loading...