Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka viwanja vya Karimjee, Buriani kwa Mh Regia Mtema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine, Jan 17, 2012.

  1. Josephine

    Josephine Verified User

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu ni wengi wameanza kujitokeza,waheshimiwa wabunge,viongozi wa serikali ngazi mbalimbali,na wananchi kwa ujumla wakiungana na wanafamilia pamoja na wanachadema.

    Mda si mrefu mwili wa marehemu utawasili ndani ya viwanja hivi.

    Napenda kuwakaribisha nyote,zoezi hili halitachukua mda mrefu zaidi ya masaa 2.na baadae safari ya kuelekea Ifakara.

    Mshumaa wetu umezima.

    Kwa picha bonyeza link hii chini:

    [h=3]PICHA: Yaliyojiri Karimjee katika kumuaga Regia Mtema[/h]
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,250
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Asante sana mama yetu Josephine.Tafadhali tujulishe kila kitakachoendelea
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Lete habari Mammy yetu!
    Sisi tulioko kisogoni mwa nchi tunategemea sana posts zenuili kwa njia moja ama nyingine tushiriki msiba huu mzito wa rafiki yetu!
    RIP REGIA!

    [​IMG]
     
  4. P

    Pasco Platinum Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,167
    Likes Received: 2,046
    Trophy Points: 280
    Asante sana Josephine.
    Pamoja sana!
    Rip. Regia!.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,208
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa. Apumzike kwa amani
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    ngoja tuanze kujongea hapo karimjee
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa Amani our beloved Regia
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 41,281
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa! Msalimie Jombii wetu!
     
  9. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh its too sad, RIP Late Hon Regia Mtema
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,761
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa...
     
  11. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mhe. Waziri Mkuu ndo anawasili. Zitto kishawasili na viongozi wengine wamefika
     
  12. zululima

    zululima Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika kitachoagwa ni mwili tu lakini matendo yake yatadumu milele. kalale pema peponi mpendwa shujaa wetu REGIA MTEMA. POLENI WANA JF WENZANGU, WANA FAMILIA, WANA CHADEMA NA WATANZANIA WOTE.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,620
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    R.I.P Regia....ni ngumu kuamini kama ni kweli unaondoka namna hii.....
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    rest in peace dada.hadi sasa wabunge wengi sana wameshawasili,viongozi wa serikali,vyama vya siasa ndugu jamaa na marafiki.makam wa rais ataongoza shughuli.wapo mawaziri wengi sana.pinda ndo anaingia.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Noob pia unaaminika sana kwa live coverage!..keep it up!
     
  16. Josephine

    Josephine Verified User

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanangu nipe pole.
    Ratiba inakaribia kuanza,
    mhe Waziri Mkuu na mama Tunu Pinda wameshawasili.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hamad rashid yumo
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kafulila
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Vipi kuna TV itakayoonesha japo niwah nikaangalie?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,535
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tumuombee apokelewe kwa Mungu wetu na apumzike kwa Amani!