Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada ya kumuaga Mhe Regia Mtema kufanyika kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine, Jan 15, 2012.

  1. Josephine

    Josephine Verified User

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na Ibada ya kumuombea na kumuaga marehemu Mhe Regia Mtema katika kanisa la RC Segerea saa tisa mchana siku ya kesho J3.

    J4 kuanzia saa nne asubuhi mwili wa marehemu utakuwa Katika Viwanja vya Karimjee kwa ajili ya salamu za mwisho kutoka kwa wananchi wote na baada ya hapo safari ya kuelekea Ifakara.

    Karibuni nyote.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    masahihisho kdg ni kanisa la rc segerea sio chang'ombe
     
  3. Josephine

    Josephine Verified User

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thank you for the corrections.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana kwa taarifa Josephine.....!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tunashukuru,tutakaribia Dada tupo pamoja
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tunashukuru kwa taarifa.
     
  7. C

    CORLEON Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks for the information
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    naomba direction ya kufika kanisa la segerea na karijee
     
  9. Josephine

    Josephine Verified User

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kanisa la segerea liko barabara ya Tabata- changombe,viwanja vya karimje viko Posta katikati ya jiji.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa tunashukuru sana
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    maskini ningependa kushiriki na Watanzania wezangu kwenye ibada na mazishi ya da regia lkn sitoweza kutokana kuwa mbali ila nitashiriki nanyi kiroho kwenye maombi MUNGU AWAJALIE MMALIZE SHUGHULI ZOTE ZA MAZISHI KWA KHERI NA MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEPA PEPONI. Amen
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Japo kimwili hatuko naye, naamini Kiroho tuko naye milele. Bwana alitoa, na Bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe, Amen! Ni vigumu kuamini kwamba ametuacha, lakini pia lazima tukubali kuwa kazi ya mungu haina makosa.
     
  13. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Barabara inayotoka Tabata kwenda Changombe ziko nyingi, hivi mabarabara yetu hayana majina?

    Na makanisa ya RC pia si moja Segerea. Kibongo bongo hatuyapi majengo majina wala anwani, kila kitu kinaenda kienyeji enyeji tu.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source please
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atafanya atakalo atafanya awezalo kwani dunia ni yake
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani tuambieni kanisa gani tuje kumuaga mwenzetu...
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    radio tumaini kwenye tangazo lao la msiba huo.
     
  18. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kutujuza. Kwa sie tulio mbali, tunaungana na nyie kumuombea dada yetu, mpendwa wetu marehemu Regia Mtema apumzike kwa amani.
     
  19. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama ni kanisa la RC segerea basi njia rahisi ni kupanda gari mpaka segerea mwisho, ukishuka kutoka stendi uwe kama unaenda magereza nenda hatua kama kumi hivi utaona barabara ya vumbi inaingia kulia ifuate barabara hiyo ukiuliza kanisa la RC utoneshwa.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Napanda daladala za wapi kufika?
     
Loading...