Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Current THREADS za Mh. Regia Mtema... A Guide Thread

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AshaDii, Jan 17, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF.


    Tokana na kwamba hapa JF na taifa limepata msiba mkubwa wa kumpoteza Mpendwa wetu Mh. Regia E. Mtema kumekua na Threads nyiingi mno ambazo imekua ngumu saana kuzifuatilia na kujua zingine ziko pande gani (Jammii Photos, Jukwaa La Siasa, Complaints, advice & Congrats and MMU) ili kua updated kwa wale ambao tupo mbali na maeneo ya Matukio toka jana. Nimeona ni muhimu nikusanye Link za Thread zote ambazo ni related to the Funeral katika hii single thread ili kuwekea wepesi wale ambao wamepitwa (tokana na ukweli kua we have lives beyond JF); na wataka saana wajue every detail ambazo zimekua posted hapa JF na Members mbali mbali. Hii pia yaweza kusaidia Re-posting of things of the same content.


    Picha: Mazishi ya Regia Mtema Ifakara - [Courtesy of The Finest]


    Live Mazishi ya Mh. Regia Mtema Huko Ifakara (updates) - [Courtesy of Josephine]


    Regia Mtema is No More! - [Courtesy of Mgeni Wenu]


    Farewell-Kwaheri Regia: A Tribute Page - [ Courtesy of Mwana Kijii ]


    Nakuagaje Rejia? - Zitto - ( Courtesy of Zitto]


    Live: Ndani ya Viwanja vya Karimjee, Burian kwa Mh. Regia Mtema - [Courtesy of Josephine]


    Rejia: Battle of Memories - JF, TGNP, CHAWATA & CHADEMA - [Courtesy of Petu Hapa]


    Ni nukuu gani ya Regia tutumie kwenye Tshirts? - [Courtesy of Maxence Melo]


    Mh. Regia Mtema (R.I.P); Just a thought - [Courtesy of E=Mcsquered]


    Umoja wa Wana JF katika Msiba wa Regia Mtema - [Courtesy of The Finest]


    Picha: Ibada ya Kumuaga Regia Mtema iliyofanyika Tabata - [Courtesy of The Finest]


    IN PICTURES LIVE TOKA KARIMJEE - Buriani Dada Regia Mtema - [Courtesy of El-Toro]



    Reggia alikua anaendesha gari? wakati mguu wake wa Kulia ndio mlemavu? - [Courtesty of Kayagila]


    Video ya Gari iliyomuua Regia Mtema - [Courtesy of Chenge]


    Regia Mtema was A Great Woman Leader - [Courtesy of Mpenda Dezo]


    CCM Kuongoza Mazishi ya Mtema - [Courtesy of Kupeng'e]


    TAHADHARI KWA CHADEMA - [Courtesy of Kachachabuseta]


    "Friends of Regia" wapanga kukutana DSM Kumuenzi Regia(Courtesy of Sanctus Mtsimbe)



    Natoa pole kwa wana JF kwa Msiba mkubwa ulotukuta.

    Mwenyezi Mungu ailaze Roho ya Marehemu Mahala pema peponi. Ameen.


    Pamoja Saana.

    AshaDii.

    P.S

    Naamini Threads zinazidi ongezeka in the name of the Late Regia. (hii yenyewe ni mfano moja wapo) Nitajitahidi update whenever possilble and Relevant.

     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    A Guide Thread {Courtesy of AshaDii}
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inkoskaz huwa unapumzika wakati gani? Maana kutwa unapiga tiz!
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P dada yetu Regia.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera sana AshaDii kwa kazi nzuri!!!
    Namimi baadaye nitakuja na Thread yenye linki ya hii thread yako.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AshaDii,
    Unatafuta kazi ya u-moderator JF?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Nimeyafanya haya kwa kuwa niwajibu wangu kuyafanya hayo.Nimelelewa katika kutimiza Wajibu wangu - Rejia E. Mtema

    Souce: LINK



    Ni ajabu saana jinsi ambavo kila siku twalaumu viongozi kwa kazi ambazo wategea na kuto toka katika wizara zao... Mimi ni member wa JF I have a rite na obligation ya kufanya hivo (Mradi iwe ndani ya uwezo wangu); Vivo hivo hata wewe. Kuipenda kwangu JF na kumpenda na kumkubali kwangu Marehemu Regia ndio imenisukuma hilo... Pia ile kitendoa cha kusema I am certain kuna members wanataka hizi Links and feel lost not knowing where to start pia nayo imenisukuma. I am passionate in all my doings. Hivo kama unaona my passion has exceeded the required amount thus ukaamua kuni name/nishutumu nataka U-moderator.... I am humbled kwa kunipaisha.


    Pamoja Saana.

    AshaDii.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    My Wifii kazi nzuri sana sante sana
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    hahah kweli akili za mtu zinaendana na jina lake
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wifi yako kwangu mie kakaako ama maana kama yupo single nimemzimia kwa kweli japo naogopa kuslim
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Awesome!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
  13. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe Ashadii ni moderator?
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo alivyo toka amejua kufanya mazoezi..
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Heading inatofautioana na kilichpop ndani.
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ashadii aren't you a sweetheart and thoughtful? Asante kwa uzi huu. Nitakugongea like nikiwa kwa PC
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    You dont need to explain every thing you do.Go on dadito .I like that spirit of accountability.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Naomba ,,,,,,,,Jisachi Alafu nishauri ya kwako Kaka Jambazi....


    Thanks Dearest.....
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana dada maana kuna thread nyingine zilinipita kushoto.............. sasa hapa nitazisoma kwa utuvu
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
Loading...