Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka facebook fanpage ya Jumuia ya Uamsho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jumuiya Ya Uamsho na Mihadhara Ya Kiislamu Zanzibar
    TAMKO LA JUMUIYA LITATOLEWA LEO.

    Mpaka sasa hakuna dalili yoyote kama Amir Farid ataonekanwa.
    Lakini wajue hapatakalika tena hapa tutawachinja Mapadri na Polisi wote kama kuku.
    Bububu wapnesha mfano baada ya kumchinja na kumua polisi moja kwa jina anatambulika Said.
    Tunatakiwa tuwe makini na askari kanzu kwani wamenza kumagwa.
    Tunaiambia Serikali hatukubaliani na tamko lao walotoa jana wao ndio wanahusika moja kwa moja..
    Tunataka Amir achiwe kabla ya adhuhuri.
    Tuachiwe Tupumuwe.
     
  2. M

    Mtumbano Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upele umefika kwa mkunaji dini wameleta wengine wanauana wengine
    ujinga bana mmmh...Nisiongee mengi wakanipiga na albadir.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa wanacheza tu! Hawana sumu hata kidogo!

    Ngoja na hiyo adhuhuri itafika na itapita!
     
  4. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuchinja watu ndio maagizo ya mtume wetu s.a.s ?
     
  5. z

    zodiac Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajisikia sifa kumchinja binadamu mwenzao!!! Halafu wanasema ni dini ya amani...... Mungu awasamehe tu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi kuna mungu ambaye yuko tayari kuona kiumbe chake kikiuwawa kinyama!
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona wamemchinja muislamu mwenzao?
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hawa wanaotaka fujo wanaishi kwenye korido za maduka, wanamiliki mikeka ya kulalia na makobasi tu. Wenye uchungu na kesho yao wapo wanaiombea AMANI ya nchi.
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa hata siwaelewi..huyo said walomchinja mkristo? sheikh wao kajiteka wao wanua watu...akili zingine sijui za wapi.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sasa kama serikali ndo mbaya wao, hao mapadri wamewafanya nini? au hata serikali ya znz inaendeshwa kwa mfumo kristo??

    Hawa jamaa akili zao zipo powered by viazi mbatata

     
  11. A

    Anold JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wamenukuu vibaya maandiko kwenye Kuran. Ukitaka ujue hao wanaodai ni watu wa namna gani angalia maisha yao ya kawaida, sehemu wanazoishi, na hoja zao na wanachokipigania kwa mujibu wa hoja zao!

    1. Watu hao wanaajira za kueleweka?
    2. Wanaishi wapi?
    3. Watoto wao wanasoma wapi?
    4. unaweza kuongezea maswali
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndo maana baadae huwa mambo yao hayafanikiwi. Kama una mgogoro na nguruwe, halafu tukakukuta unapigana na kuku lazima tu question akili yako. Sasa hapa wanasema serikali imemteka mtu wao, halafu wanaenda kuchinja mapadre. Kwani serikali ya zanzibar inaongozwa na mapadre?
     
  13. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mweeee ss mapadri wamekosa nn?
     
  14. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Naomba kujua level ya elimu ya muandishi wa uzi huo.
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    الثناء يسوع المسيح! أنا لا أتفق مع المسلمين الذين جلبوا العنف الديني! الحكومة تأخذ مني استجابة قوية
     
  16. A

    Anold JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shahada ya uzamivu wa sheria kutoka chuo kikuu cha kiislam Morogoro
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    elim akhera!
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    she got a bachelor of commerce in islamaaatic science and terroristic engeneering study
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu ni akili yako au tayari umevurugwa.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    Uyo alieandika facebook kumkamata ni dk 5 tu.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...