Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC: Askofu Martin Shao wa Zanzibar atishiwa kifo; yadaiwa akimbia Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Oct 19, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanabodi,

    Japo kwa kifupi tu, Idhaa ya Kiswahili ya BBC jioni hii imemkariri Askofu Augustino Shao wa Kanisa la Katoliki Zanzibar akidai kwamba amepokea ujumbe kupitia simu ya mkononi kwamba maishan yake yapo hatarini kwamba ni sehemu ya watu wanaowindwa na wana Uamsho. Askofu Shao anashangaa ni kwanini serikali inashindwa kudhibiti kikundi hiki cha wahuni?

    Aidha kuna TAMKO LA JUMUIYA LITATOLEWA LEO.

    Mpaka sasa hakuna dalili yoyote kama Amir Farid ataonekanwa.
    Lakini wajue hapatakalika tena hapa tutawachinja Mapadri na Polisi wote kama kuku.
    Bububu wapnesha mfano baada ya kumchinja na kumua polisi moja kwa jina anatambulika Said.
    Tunatakiwa tuwe makini na askari kanzu kwani wamenza kumagwa.
    Tunaiambia Serikali hatukubaliani na tamko lao walotoa jana wao ndio wanahusika moja kwa moja..
    Tunataka Amir achiwe kabla ya adhuhuri.
    Tuachiwe Tupumuwe.



    Hivi ni kweli serikali imeshindwa kuthibiti vurugu hizi? Hawa wahuni wanapata nguvu hizi kutoka wapi?
     
  2. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakristo waoga sana
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wanatumia Hekima na busara zaidi
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    wastaarab.
     
  5. T

    Top Cat Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapojikuta mkristu mmoja umezingirwa na wahuni waislamu 99, lazima uwe mwoga - ama ikiwa kinyume chake hutaogopa yakhe!
     
  6. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red hapo.. desperate situation needs desperate measures! heshima kwa serikali imeshuka sana huko zanzibar. Hii yote ni kuendekeza tolerance kwa watu wajinga asiothamini hiyo tolerance unayowapa na kwa tafsiri yao ya kijinga wanaona serikali inawaogopa. Nchi haiwezi kuwa na mihimili ya ajabu ajabu kama hawa uamsho. Wanaipa serikali ultimatum! who are they?
     
  7. I

    IDIOS Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wenzetu wanakiheshimu sana c km cc waislam.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mungu wao hujipigania wala hahitaji mwanadamu yeyote ajipiganie, hii ndo busara ya kweli!!!!
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mikutano ya Chadema Arusha Polisi waliua watu watatu, Morogoro mmoja, Iringa Mwangosi, Mbeya mmoja. Mazingira ya mikutano yote ya Chadema hayakuwa na mapambano yoyte. Iweje sasa Watu wanavamia wizara, wanaua polisi (FFU), wanachoma ofisi za CCM, wanachoma madhabahu na makanisa, wanatoa siku 7 kwa serikali, wanafanya fujo Kariakoo n.k lakini hata kwenzi tu hawapigwi. Kuna siri gani hapa?
     
  10. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyofahamu Askofu Shao ni wa Kanisa Katoliki au waanglikana nao wanae Askofu mwenye jina sawa na hilo? Juu ya serikali "kushindwa" kuwachukulia hatua wahuni wale jibu ni rahisi; mwasisi wa kikundi hicho yuko huko huko Ikulu; Maalim Seif na CUF yake ambaye kwa sasa yuko bize kuhamishia bara harakati hizo! Ni matunda ya muafaka hayo na waarabu wa Oman hawajaishiwa dola za kufadhili vurugu hizo ambazo lengo lao ni kuhakikisha Zanzibar inarejea chini yao. Mungu ibariki Tanzania.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mimi napiga mahebu vita vya kidini pale home kwangu sijui nitaanza na nani..hahahaa maana ni mvurugano full
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Hao magaidi wakimjeruhi askofu wetu natangaza mgogoro rasmi na serikali
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rejea kukamatwa kwa Yesu, pale Petro alipojaribu kutumia panga kumshambulia mmoja wa askari wale wa kiyahudi. Yesu alimwambia nini? Ndivyo hivyo Mungu wetu hatumpiganii kwa mapanga wala kwa bunduki, badala yake ametufundisha kuwapenda adui zetu. Kama ambavyo yeye alivyomponya sikio yule askari hata kama alijua kwamba ni adui yake aliyefuata kumkamata Yesu.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanafikiria na kutumia akili
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona Askofu Martin Shao ni wa Dayosisi ya Kaskazini KKKT huyo wa Zanzibar imekuwaje tena.. au ni majina yamefanana..Ila katika hali ya kawaida Shein asikubali na yeye kuwekwa kwenye kundi la watu wasioweza kufanya maamuzi magumu kwa hawa wahuni, Hii itawaharibia hata kwenye utalii maana Zenji imekuwa kitovu cha vurugu sasa...Uamsho wote wakamatwe na wachukuliwe hatu stahili
     
  16. salito

    salito JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii habari inamigongano mingi,sidhan km inaukweli wowote..maana huko zenji nimeona kwenye habari kupo shwari kabisa,vurugu zilikuwa dar tu.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wanatumia Hekima na busara zaidi

    Rejea kukamatwa kwa Yesu, pale Petro alipojaribu kutumia panga kumshambulia mmoja wa askari wale wa kiyahudi. Yesu alimwambia nini? Ndivyo hivyo Mungu wetu hatumpiganii kwa mapanga wala kwa bunduki, badala yake ametufundisha kuwapenda adui zetu. Kama ambavyo yeye alivyomponya sikio yule askari hata kama alijua kwamba ni adui yake aliyefuata kumkamata Yesu.

    wastaarab.

    Wanafikiria na kutumia akili
     
  18. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mnaweza kwani rais ni nyie, polisi ni nyie, mahakama ni nyie na kila kitu ni nyie! Kwanini msiipe serikali masaa ya kutekelezewa kile mnachokitaka? Haya bwana yetu macho.
     
  19. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rais, Makamu wa rais, IGP, Mkuu wa TISS, Kamanda Kanda Maalumu, wote ni Waislam. Sasa ni nani anayewanyanyasa Waislam kama si akili ndogo tu za mbwa hawa!
     
  20. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    sasa huyu askofu ndio alie mteka shekh farid ? yaani baada ya kulaani shauri la kutekwa nyara analeta ufedhuli
    asiwagombanishe wazanzibar
    kwa kauli hizi itaonekana kama kanisa linahusika ....
     
Loading...