Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Bungeni-Star TV wamnyima coverage Mbunge Hines CHADEMA Ilemela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magarinza, Jul 29, 2011.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani Hynes Kiwia mbunge wa Ilemela anaongea sasa hivi bungeni ila Star TV hawajaonesha sura yake tangu alivyoanza kuongea. Ikumbukwe Star TV inamilikiwa na Anton Dialo aliyekuwa mbunge wa Ilemela. Je hii ni sawa??
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    natafakari documentary moja niliyoiona National Geographical channel juu ya event inayosemekana kuwa ilisababisha uhai duniani. Sasa kwa mfano hawa Star Tv kwa kushirikiara na Idara ya utabiri wa hali ya hewa wanaweza kujua kuwa mvua itanyesha kesho lakini hawana hata kidogo uwezo wa kuifanya inyeshe!
    Huu ni upepo wa mabadiliko na hakuna mtu au taasisi inayoweza kuuzuia, kama wana Nyamagana walimkataa bosi wao ni bora wakubali yaishe maana hakuna mtu aliye na hakimiliki ya jimbo kama ccm wanavyodhani kuwa na hakimiliki ya nchi.
    Haisaidii lolote bali kuchelewesha maendeleo tu!
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaotazama bunge,mbunge wa Ilemela amechangia wizara ya mambo ya ndani kwa tarikani dk 8 hivi lakini STAR TV inayomilikiwa na DIALO aliyengolewa na HINES amenyimwa coverage kwa muda wote huo.

    Walikuwa wakionesha tu picha za wabunge wegine huku ikisikika tu SAUTI yake pekee

    Je hili ni iagizo la DIALO kwa wafanyakazi wake
     
  4. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    labda akiwakandia kuwa hana nafasi nao! au aliwakataza wasijishughulishe kuhusu yeye....makovu ya mchakato wa uchaguzi mkuu!
     
  5. M

    Magarinza Senior Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi anaongea Wenje mbunge wa Nyamagana Mwanza pia Star TV wanamuonesha. Inajulikana Masha na Dialo hawaivi chungu kimoja.
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utakuwa umechelewa sana kugundua hilo. Tangu bunge limeanza hajawahi kuonekana Star TV hata kwenye shughuli zinazofanyika Mwanza ama bungeni. Hilo ni agizo toka kwa bwana mkubwa DIALO mwenyewe kwa wafanyakazi wake na wameshaonywa kuwa akija kuonekana kwenye TV yake basi wewe uliyemuonyesha kibarua huna. Siasa na umiliki wa vyombo vya habari ndio matokeo yake haya
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    duh!!!!
     
  8. S

    Sir-mganah Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni upuuzi,kama hawawezi kuchukua picha kwa uwiano eti kisa makovu ya uchaguz watoe li tv lao hapo alafu huo mchezo haujaanza leo hata tbc wanao juzi niliona kitu kama hicho
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii hatari sasa,its better akubali matokeo tu
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nilishangaa sana ikabidi nihamie TBC, this is very unprofessional from Star TV.
     
  12. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo issue ya Kiwia iko wazi na ilishatangazwa kwa wafanyakazi wake wote kuwa sura ya kiwia ni total ban kuonekana star TV. Tangu aapishwe hajawahi kuonekana sura yake hapo star TV na yoyote atakayethubutu kutoa picha yake imeshatangazwa ofisini kwao kuwa kibarua hana. Huyo ndio DIALO aliyekuwa MMILIKI wa jimbo la Ilemela.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    anatapatapa....ndio maana chadema wanatakiwa kuwa na vyombo vyao vya habari
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa tu, hata mimi niko nymbani tv iko sitting room, ninachohitaji ni sauti tu sina haja na sura ya mtu. inaonekana wewe ni miongoni mwa wale waliompigia kura kura JK kwa kigenzo eti ni handsome! ujinga mtupu.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh hivyo vituo vinavyoendeshwa ki siasa havitufai kabisa!!
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ndiyo tunarudi kule kule kwamba tujiulize,je wamiliki wa vyombo vya habari hawana influence katika kile wanachoripoti vyombo vya habari? Anyaways,Jumapili asubuhi nimeitwa kwenye kipindi star TV sidhani kama watanikatili
     
  17. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa tu ni kwamba kuna wakati LOWASA alipigwa total ban pia Star TV tena wakati akiwa waziri mkuu na habari zake zilipigwa marufuku kutoka kwenye tv hiyo baada ya ule mtandao wao wa 2005 kuanza kumegeka, ilikuwa haina jinsi pale waziri mkuu alipokuwa anafunga bunge maana ilikuwa lazima wamuonyeshe ingawa si mara kwa mara, nimeifuatilia trend hii ya star tv kwa muda mrefu na nikabaini yote haya. Dialo ana chuki za aina yake kwa wanasiasa wenzakehasa wale wanaosigana kimtazamo na huwa anaitumia tv yake kama silaha ya kuwakomoa maana mtandao wa star ni mkubwa. maagizo yote hayo huwa wanapewa wafanyakazi na wanatakiwa kuyatekeleza kama wanapenda kazi yao, kama huipendi basi nenda kinyume uone shughuli yake
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mi imenistua sana, hawa startv ni wapuuzi mno, tena mi mwanzoni nilikuwa sielewi nini kinaendelea mpaka nilipogundua kuwa star tv ni ya diallo ambaye alibwagwa chini na Mh Kiwia.....
    Kwa sababu hiyo, chadema wanahitaji kuwa na tv station yao.....otherwise this is completel intimidation!!!!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani wasipoonyesha sura yake kwenye TV hayo anayoyasema hayatasikia? Au kwa kufanjya hivyo ndo watakuwa wamemvua ubunge? mambo ya ajabu sana haya wanafanya Star TV
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wamekuita ili mzungumzie nini?.....ndio maana huwa simsikii kabisa huyu Mh Kiwia, kumbe alishapigwa BAN!
     
Loading...