Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Bungeni, live

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daffi, Jun 27, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wana JF napenda nichukue nafasi hii kuwahabarisha yanayoendelea bungeni,inawezekana wengi hamko karibu na tv au chombo kingine cha habari!Ilikuwa ni jukumu la GHORST RIDER sijui MODS wamempiga stop au vipi.Thus fuatilia hapa
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Oletelele mbunge wa ngorongoro adai kenya inanufaika zaidi na babu wa loliondo,adai imemtangaza huko kuwa anapatikana kusini mwa kenya nawageni na wagonjwa wengi wanatua kenya na kusafirishwa kwa babu kutoka kwao,ahoji kwanini serikali na wizara husika isikanushe na kuchukua hatua
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What is happening there?
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mama mbunge kutoka Pwani alalamikia maendeleo duni ya mkoa wake kuwa ktk mikoa ya mwisho nchini kwa maendeleo,anadai miundombinu mibovu ndo inachangia maendeleo mabovu ya mkoa wa pwani,thus serikali ichukue jukumu la kuboresha miundombinu na kuanzisha viwanda vidogo
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ghost Rides alikuwa mtoaji mzuri wa habari za Bunge naona alikuwa anatishia kibarua cha Invisible ndio wakampa BAN ya Maisha
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anaeyendelea sijui ni nani hajaongea kitu mpaka sa hivi
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu kama habari zenyewe ndio hizi basi tunashukuru sana, haina shida utatuletea siku nyingine
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shusha vitu Daffi
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubwa mbona unatuchekesha hapa?
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ameanza na stori ya zama hizo,eti ukitaka shati ya mikono mirefu unakatwa mikono,anasisitiza kudumishwa kwa amani.naona anakazia sana hapo.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa........jamani wabunge wetu wana vituko......yaani nazihurumia mbavu.....hilo ndilo muhiiiimu la kulijadili pale?????
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu sheikh Khatib Ameir stori zinakuwa nyingi sasa,amebakia kusisitiza amani kuwa watu watalima,wanafuga nakutembea wakiwa na amani
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anafuata JOhn Kakoso ccm,
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    haaaaaahhhh
    hii kali repoter wa ukweli
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    asahau kabisa
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anaanza kwa kulamika kuwa serikali imesahau baadhi ya mikoa kama rukwa, tabora,lindi,kigoma,
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anaongelea reli kuboreshwa na wizara husika ichukue jukumu la kutembelea nakuboresha reli koka Rukwa,amegusia pia umeme ili kuwavuta wawekezaji mkoni Rukwa
     
  18. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa wewe kaka kama hazikuhusu au hauzipendi si uendelee na thread zingine? Wengine tunazihitaji sana sababu hatuna namna nyingine ya kuzipata
     
  19. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vizuri sana, Endelea kutupa habari kadri unavyoweza
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anafuata Prof Kahigi CHADEMA
     
Loading...