Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusinzia Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kifulambute, Jul 22, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanajanvi naomba mnipe tafsiri ya hili suala la kusinzia bungeni kwa wabunge wa Chama cha Magamba...sijawahi kuona mbunge wa upinzani zaidi ya Mzee wtu mrema akisinzia inamaana wabunge wa upinzani wako active zaidi ya wale wa chama cha magamba? kwa nini tusiwape nchi kwa miezi hata miwili tuone matokeo yake?
     
  2. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha fix wewe,, Cheyo juzi kati tu hapa kapiga usingizi wa kufa mtu
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    mwingine nani?
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Japo kasinzia lakini akiamka anachangia issue ya ukweli
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Aliyekuambia Cheyo ni mpizani ni nani?
     
  6. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nadhani ni kwasababu namba ya wabunge wa upinzani ni ndogo ukilinganisha na ya chama cha magamba, kwahiyo ni rahisi kuona wabunge watatu kati ya 200 wamesinzia na ni ngumu kukuta wabunge 3 wamesinzia kati ya 50, ni mtazamo wangu tu huo!!
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wazee wa magamba hawajielewi wanaongoza kwa kulala then wanataka posho iongezwe.
     
  8. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br><br>Nadhani ni kwasababu namba ya wabunge wa upinzani ni ndogo ukilinganisha na ya chama cha magamba, kwahiyo ni rahisi kuona wabunge watatu kati ya 200 wamesinzia na ni ngumu kukuta wabunge 3 wamesinzia kati ya 50, ni mtazamo wangu tu huo!!
     
Loading...